haizizhen90

Prison Break: The Conspiracy [2010 | ENG | Full RIP]

PC Game | Windows | Adventure | ZootFly | 1.03 GB

Game ăn theo bộ phim truyền hình nổi tiếng cùng tên vừa tung ra những hình ảnh đầu tiên.

Prison Break : The Conspiracy có nội dung xoay quanh phần 1 của phim. Câu chuyện bắt đầu khi Lincoln Burrows bị kết án tử hình vì giết em trai của bà phó tổng thống và bị giam ở nhà tù Fox River để chờ ngày đưa ra thi hành án tử hình.

Người em trai của Lincoln là Michael Scofield biết anh mình bị oan, vừa cố tình đi cướp ngân hàng để bị bắt vào tù, mang theo kế hoạch bí mật (an ninh) và khó ngờ nằm trong những hình xăm dày kín trên người, nhằm giải cứu anh trai ra khỏi tù.

Link Download:

Nguồn

loantran1481

down ve het rui chi có part 1 bun ra dc part2--->11." the archive is either in unknown format or damaged" hjxhjx chu topic co text chưa za ?????

phantung83

down ve het rui chi có part 1 bun ra dc part2--->11." the archive is either in unknown format or damaged" hjxhjx chu topic co text chưa za ?????

cái này nó báo là: lưu trữ, hay là ở định dạng không rõ hay bị hư hỏng...............

bạn xem lại part 2 ............... xem nó là chấm gì?. cũng có thể do file đó hỏng rồi >.<

oanhoanh91_2009

cái duôi mỗi file la thế này"www.vinashare.net_Pris0n_Br3ak_Th3_C0nspiracy.Up.By.Come.iso.011 " mình đều bỏ: "iso.0xx" mình chuyển thành rar zay có phải ko?

nguyenlc07

vậy minh down về toàn "www.vinashare.net_Pris0n_Br3ak_Th3_C0nspiracy.Up.By.Come.iso.001"---->www.vinashare.net_Pris0n_Br3ak_Th3_C0nspiracy.Up.By.Come.iso.011" như bạn noi thì k can duoi đuôi sang winrar zay mình phai cài daemon hả nhưng toi 11 file thi lam sao chạy hết....?? mình đọc bài hướng dan cua bạn thấy k bit ap dung chỗ nào?hjxhjx minh k rành xin hướng dan đùng nói mình ngốc ...toi nghiệp.hjxhjx

ruby_chun

mình mới coi Xong phần 4 Flim này

không biết game có hay bằng flim không

không biết mình có cần suy nghĩ tương tự maicon không

meo_mun_5016

nếu đối với File đuôi .0xx thì bạn dùng phần mền này

hjsplit để nối lại

d3dx9_42.dll nó ghi thiếu file đó bác ơi vào google seach mãi chả ra nãn

<-- Bổ sung bài viết -->tìm ra được rồi bây giờ là vấn đề nó đòi bỏ đỉa dvd vào mới cho chơi huhuhuhu giúp em với nà

Các chủ đề có liên quan khác