khi down ở MF thì nó hiện lên cái bảng này, mình tưởng nó đang load chờ mãi 1 tiếng mà chẳng thấy thì bữa sau lên thì cũng y chang vậy, xin cho hỏi nó bị lỗi gì?, à mà từ khi ghost máy thì mình mới bị tình trạng như vầy chứ lúc trước thì down vẫn ngon

đây là hình

rose_huynh89

khi down ở MF thì nó hiện lên cái bảng này, mình tưởng nó đang load chờ mãi 1 tiếng mà chẳng thấy thì bữa sau lên thì cũng y chang vậy, xin cho hỏi nó bị lỗi gì?, à mà từ khi ghost máy thì mình mới bị tình trạng như vầy chứ lúc trước thì down vẫn ngon

đây là hình
Chỉ mỗi link media đó bị hay tất cả các link bạn down đều bị thế! mình cũng từng gặp tình trạng này rồi! là do link media đó bị hỏng! bạn xem xem đúng không?

Chỉ mỗi link media đó bị hay tất cả các link bạn down đều bị thế! mình cũng từng gặp tình trạng này rồi! là do link media đó bị hỏng! bạn xem xem đúng không? chỉ mỗi mediafire là bị tình trạng vậy thôi bạn ơi, mà mình dám chắc với bạn là link đó không hỏng tại vì link đó mình vừa thử máy khác và down ngon

Có lẽ có trục trặc sau khi ghost=>bạn thử ghost laj lần nua ruj down link MF kc xem sao.nếu máy kc down dc link đó mà máy bạn không down dc là vấn đề ở máy of bạn roi,ko phảj trên MF đâu.

love.dandelion

Cái này do load link lúc đó bị lỗi

F5 1 cái là ok thui mà

Nhiều lúc do mạng chậm quá nó bị vậy đấy

Nicolas

đây là hình
Nếu tất cả các link MediaFire đều không thể tải bằng máy của bạn thì nguyên nhân có thể do Java Script. Trang MediaFire sử dụng code Java Script để load link vì vậy nếu như ai đó vô tình tắt Java Script thì nó sẽ không load link được tương tự như trong hình.

Bạn thử làm cách sau để bật lại Java Script xem:

Tại trình duyệt, bạn vào Tools > Internet Option > Thẻ Security > bấm nút Reset all area to default level > OK

Cuối cùng thử tải 1 link MediaFire bất kỳ xem có hiệu quả không.

Chúc bạn thành công.

blue_page3006

Ko phải đâu, đó là do MF chặn các Proxy của Việt Nam, không cho download. Mình nhớ là từ khoảng 20h - 23h là không down được. Cách khắc phục:

Cách 1: Sử dụng UltraSuft 9.4.

Đầu tiên, bạn tải phần mềm này tại địa chỉ :

Sau đó, giải nén bằng Winrar và kích hoạt file nằm trong đó và thiết lập (vào Option) như hình dưới

Tiếp theo bạn tải add-on cho Firefox nếu bạn xài firefox còn không thì hãy bỏ chọn nút "Do not use IE" rồi nhập link Mediafire vào IE và down bình thường không còn thấy lỗi processing nữa nhưng nhược điểm là mỗi khi bật mạng lên thì bạn phải bật chương trình UltraSurf này lên thì mới tiếp tục vào được mạng (vì nó xóa hết junk file của IE).

Đối với Firefox, bạn cần tải add-on Ultra về tại

, giải nén và để file add-on trong file nén vào cửa sổ Firefox, chờ 5 giây và nhấn chọn càiđể bắt đầu cài đặt. Sau đó Firefox yêu cầu restart lại bạn cứ chấp nhận.

Sau khi mở lại, Firefox sẽ thông báo add-on mới vừa được cài đặt.Bạn tiến hành điều chỉnh như trong hình 2

Khi kết thúc, bạn sẽ thấy một biểu tượng ở thanh dưới cùng bên phải của cửa sổ trình duyệt.

Bây giờ, bạn chỉ cần click phải vào biểu tượng này để nó sáng lên và bây giờ bạn có thể tải file một cách bình thường.

Frans

Nếu bạn vẫn không Download được thì vào đây Leech Link luôn nè

Bảo đảm 2 Host hoạt động 100%.

Host này

leech link Mega là xịn nhất luôn . hoạt động 100% và Leech rất nhanh.

Nếu bạn vẫn không Download được thì vào đây Leech Link luôn nè

Bảo đảm 2 Host hoạt động 100%.

Host này

leech link Mega là xịn nhất luôn . hoạt động 100% và Leech rất nhanh. chà, có người xài ohay.info tương tự mình kìa, đồng ý cái này hơn hẳn nbe-media

tomcat.2008

có thể là do hệ thống link của VN chặn lại hay hệ thống tường lửa được kích hoạt

bichcau_kyngo18

hờ hờ không cần khổ cực như mấy bác nói em chỉ cần down cái fifox về là vào MF down mình thường ngay dù sao cũng Thank mấy bác

Rocky_Kute

Bạn dùng phần mềm ultra surf là được dùng để che IP hay sao đó, chứ link hok die hay bạn có thể tải lại vào lúc khác.

tjeu_thu_bg

Trên thanh TaskBar của IDM bạn chọn Downloads - Options - chọn tab General - trong khung Integrate IDM into browsers tích chọn Mozilla FireFox.

C2: Trên link cần dowload click chuột phải chọn Copy Link Location. Mở IDM->New Past vào rồi download như bình thường.

c0nverse1

The connection was reset

The connection to the server was reset while the page was loading.

* The site could be temporarily unavailable or too busy. Try again in a few

moments.

* If you are unable to load any pages, check your computer's network

connection.

* If your computer or network is protected by a firewall or proxy, make sure

that Firefox is permitted to access the Web.

cac bac' giai thich dum em cai dc ko

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

Chi can click vao trang dow mediafire la nhu vay thank maybac.......................

Brasil

Bạn thử F5 rùi xem thế nào....!! Nếu không được thì leech về host khác mà down đảm bảo được 100%( nếu links không chết) bạn leech nha

Các chủ đề có liên quan khác