Briggebam

THÔNG BÁO: CÓ TỚI 45 YÊU CẦU TRONG NGÀY HÔM NAY...MÌNH SẼ UP GIÚP A E 25GB/2 NĂM TRƯỚC + KLEII (NẾU CÓ THỂ) CÒN 16 GB INVITE VĨNH VIỄN SẼ UP DẦN DẦN NHÉ.

MONG A E THÔNG CẢM VÌ không CÓ THỜI GIAN.

Xin chào anh em VNZ...hiện nay dropbox là 1 dịch vụ trực tuyến vừa và đang gây "sốt" trên Internet...Có nhiều a e vừa reg acc nhưng chưa đạt dung lượng free tối ưu ("tối ưu" trong ý mình là có ít nhất 2 GB free + 16 GB = 18 GB lưu trữ mãi mãi)

Mình lập topic này với mục đích nhận invite và cam kết giúp a e lên max 16 GB và lúc đó acc dropbox của a e sẽ có ít nhất là 18 GB lưu trữ vĩnh viễn

HOT nè: Với 10 người đầu tiên gửi yêu cầu....mình cam kết a e sẽ có ít nhất 18 GB lưu trữ dropbox (vĩnh viễn) + 25 GB (trong 2 năm) và upgrade thêm cho acc Kleii (từ 3-18 GB mãi mãi)

Yêu cầu: Inbox nhé
A e gửi cho mình acc + pass dropbox (pass thì tốt nhất là change trước khi gửi....ví dụ 123456 hay xxxxxx)
Vì để nhận thêm 25 GB (trong 2 năm) thì acc a e gửi không có liên kết với cái mail .edu nào nhé
A e gửi cho mình acc + pass kleii mà a e vừa có (change pass đi nhé)....Nếu chưa reg thì link đăng ký acc kleii và xem thông tin khuyến mãi (từ 3 GB - 18 GB) ở đây
A e thử xem cái hình ảnh đang rao trên mạng này mà xem

Mình chỉ xin a e có lòng hảo tâm 1 cái thẻ đt viettel hay mobi 20k để bù tiền điện cắm máy mà thôi

ugly_girl

Phiền a e nào yêu cầu sau khi gửi inbox cho mình xong thì comment dưới này nhé

Mình sẽ up theo thứ tự comment

Các thým mai sẽ có acc để sài nhé

Giờ đang up dần dần

..............................

Khi vừa báo up xong rồi thì đổi pass nhá

Vậy cho mình 1 slot nhé. thanks! Bác giúp em tăng dung lượng dropbox và kleii nhé:

Dropbox: *****@gmail.com, pass: 123456

kleii: ***@gmail.com, pass: 123456 Done.....43.25 GB....acc kleii thì tạm thời (gian) 3 GB..sau này khi mà đủ point nó sẽ tự lên 18 GB mãi mãi

jelly_vn2001

Done.....43.25 GB....acc kleii thì tạm thời (gian) 3 GB..sau này khi mà đủ point nó sẽ tự lên 18 GB mãi mãi
Thanks bác! Chúc bác sức khỏe nhé!

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
A [Hướng dẫn] Hướng dẫn tham gia Lockerz- tích điểm đổi quà (nhận invite lockerz nhanh nhất) InterNet 5
D Ảnh hưởng của hình ảnh nhà hàng, giá trị cảm nhận đến sự hài lòng và ý định hành vi của khách hàng Luận văn Kinh tế 0
M ad tải giúp em bài : ảnh hưởng của hình ảnh nhà hàng, giá trị cảm nhận đến sự hài lòng và ý định hành vi của khách hàng với ạ Khởi đầu 1
D Đánh giá các yếu tố ảnh hưởng đến khả năng nhận biết thương hiệu của khách hàng đối với Công ty TNHH On Home Asia Luận văn Kinh tế 0
D Nhận xét tình trạng nha chu và độ sát khít của phục hình cố định tại viện đào tạo RHM trường Y dược 0
D Nghiên cứu về mạng Nơron tích chập và ứng dụng cho bài toán nhận dạng biển số xe Công nghệ thông tin 0
D khảo sát một số bệnh ở đường tiết niệu trên chó và ghi nhận kết quả điều trị Nông Lâm Thủy sản 0
A Re: Nhận Download tài liệu miễn phí trên kilobooks.com, docs.vn, Nông Lâm Thủy sản 1
D CẢM NHẬN Về những giá trị văn hóa - lịch sử trong tác phẩm của nhà văn Hoàng Văn Bổn Văn học 0
D Thực trạng và giải pháp đẩy mạnh hoạt động kinh doanh dịch vụ giao nhận hàng hóa Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác