Em định gửi bài word bài làm thảo luận nhóm cho thằng bạn nhưng khi mở mail lên thì nó xuất hiện cái chữ đỏ này mong mấy bác giúp em với

liệu tài khoản của em bị hack không ??? và biện pháp khắc phuc (em chưa làm gì hết cứ để vậy mong mấy pr0 giup đỡ)

rồi nó xuất hiện như vậy ???

Em Thank mấy bác trước !!!

tieuthu_vip_96

Gmail thì nói Gmail chứ có liên quan gì mà kéo Chrome vào

Nếu bạn sợ bị hack tốt nhất nên hạn chế chuyện đăng nhập nhanh vào các trang web thông qua tài khoản Google ở các trang web không tin cậy.

Nghĩ là chỉ có trường hợp này thôi.

papillon_1411

Nếu bạn sợ bị hack tốt nhất nên hạn chế chuyện đăng nhập nhanh vào các trang web thông qua tài khoản Google ở các trang web không tin cậy.

Nghĩ là chỉ có trường hợp này thôi. gmail của em đồng bộ với goog chrom nên mới sợ !!! chứ gmail không thì nói làm gì !

d3m0n_111

Nghĩ là chỉ có trường hợp này thôi. Ủa khi đồng bộ không có liên quan ak hài nhỉ giờ mới biết đấy !!!

Ủa khi đồng bộ không có liên quan ak hài nhỉ giờ mới biết đấy !!! IP của nó ở bên Mỹ có liên quan không nhỉ ?

gaiphodam

gmail của em đồng bộ với goog chrom nên mới sợ !!! chứ gmail không thì nói làm gì ! Chẳng lẽ máy bạn dùng bởi nhiều người và một trong số đó có IP Mỹ

Còn đồng bộ dùng tài khoản Google để đăng nhập và lưu tất cả thứ vào máy chủ của Google, còn gì ở máy trạm của bạn đâu.

thanchet_144

Ủa khi đồng bộ không có liên quan ak hài nhỉ giờ mới biết đấy !!! Ờ hài nhỉ, phải ngay từ đầu bác chủ nói được cái đồng bộ cũng đỡ à

Khổ người đến sau chẳng hiểu tình hình quá

ha_vy_87

Ờ hài nhỉ, phải ngay từ đầu bác chủ nói được cái đồng bộ cũng đỡ à

Khổ người đến sau chẳng hiểu tình hình quá Em đồng bộ tài khoản goog chrom thì nó lưu theo mật (an ninh) khấu mấy 4fum mình hay đăng nhập chứ sao ???( khi mình lưu pass ở chrom rồi ấy )

jay_wu

chắc có tên dung IP ảo, rồi muốn keylog qua mail đây mà. cái này trên anh gu gồ tìm thấy nhiều lắm

chắc có tên dung IP ảo, rồi muốn keylog qua mail đây mà. cái này trên anh gu gồ tìm thấy nhiều lắm Thank bác nhiều lắm !!!

Các chủ đề có liên quan khác