peheoulovely24

Mình dow 1 file trên MF về mà báo như thế này mãi dù mình làm đi làm lại rất nhiều lần rồi mà vẫn không được . ai biết lỗi gì thỳ chỉ mình vớ nhé [url=http://www.upanh.com/idm_upanh/v/0vg22vda6vv.htm][/url]

Tim

thường thì lỗi như của bạn thì tải lại lần nữa là được ! mình dính 1 vài lần cũng chưa rõ nguyên nhân

Colla

thường thì lỗi như của bạn thì tải lại lần nữa là được ! mình dính 1 vài lần cũng chưa rõ nguyên nhân mình tải lại 4 lần rồi mà vẫn không đươcj bạn ạ. nản

Bác lại bị xảy ra lỗi 99,99% rồi, cái này phần nhiều do bản IDM của bác phiên bản cũ, down phiên bản mới về sài là ok, hồi xưa mình cũng hay bị như vậy. Thử đi và hồi đáp nha!

Abrahan

Chịu đi bạn, coi như không làm gì được đâu, kiếm bản 6.12 build 25 mà xài

heocon_doremon

Cái này mình cũng bị rồi, dơnload gần xong cái nó die không dơnload tiếp dc...mình update lên véion mới rồi Cr-ack lại thế là ok...bạn nên update lên rồi Cr-ack lại như thế sẽ dc đó bạn !

Thank all !

đây là nó đang rebuild. bạn vào oppion chỉnh lại down 1 đường thôi. để 8 -> 16 đường thế kia lâu là phải

Hardy

tắt máy khởi động lại ! khởi động lại cái modem !

MF thường bị lỗi 99%

Jubal

đây là nó đang rebuild. bạn vào oppion chỉnh lại down 1 đường thôi. để 8 -> 16 đường thế kia lâu là phải Nó rebuid thì hiện 100% nhá! Nếu dùng 1 luồng thì đâu cần dùng IDM làm gì? Mất chức năng tăng tốc rồi còn đâu! IDM tải nhanh là nhờ chia file mà! Dung lượng nhé thì rebuid nhanh thôi! 200MB thì chỉ cẩn khoảng 10s Còn vài GB thì mới lâu! Lỗi này là do thằng MF thôi! Do cái file ý có vd hay do mạng! Nhất là thằng FPT down MF hay bị lỗi kiểu này!

tdatuan75

Nó rebuid thì hiện 100% nhá! Nếu dùng 1 luồng thì đâu cần dùng IDM làm gì? Mất chức năng tăng tốc rồi còn đâu! IDM tải nhanh là nhờ chia file mà! Dung lượng nhé thì rebuid nhanh thôi! 200MB thì chỉ cẩn khoảng 10s Còn vài GB thì mới lâu! Lỗi này là do thằng MF thôi! Do cái file ý có vd hay do mạng! Nhất là thằng FPT down MF hay bị lỗi kiểu này! đúng llaf mình đang đung FPT còn IDM mihnhf là bản 12 biuld 23 nha các bạn. để mình thử up IDM lại xem thế nào rồi cho các bạn kết quả

thanh_thuong_tt

Mình dow 1 file trên MF về mà báo như thế này mãi dù mình làm đi làm lại rất nhiều lần rồi mà vẫn không được . ai biết lỗi gì thỳ chỉ mình vớ nhé [url=http://www.upanh.com/idm_upanh/v/0vg22vda6vv.htm][/url] bạn xài IDM bản mới nhất ý

Beavis

Theo mình biết lỗi này chỉ xuất hiện khi download trên MF, khi gặp lỗi này bạn làm như sau:

- Pause cái file đang tải 99.99% đó lại

- Mở lại link của file đó trên trình duyệt, khi hiện ra nút download hãy " click phải " chọn " sao chép địa chỉ liên kết " nhé.

- Tiếp theo, mở IDM > chuột phải vào cái file đang 99.99% kia, xóa cái link cũ trong dòng Address và dán cái link vừa copy vào

- Vậy là xong !!!

gialang00719

Lỗi này 100% do phiên bản IDM bạn đang sử dụng, file tải bằng IDM sẽ chia nhỏ file để tăng tốc độ download, khi xong nó sẽ tiến hành ghép file đó lại, lỗi của bạn chính là ở chổ đó, bạn nên kiếm 1 phiên bản ổn định hơn, good luck!

Lỗi này 100% do phiên bản IDM bạn đang sử dụng, file tải bằng IDM sẽ chia nhỏ file để tăng tốc độ download, khi xong nó sẽ tiến hành ghép file đó lại, lỗi của bạn chính là ở chổ đó, bạn nên kiếm 1 phiên bản ổn định hơn, good luck! bạn chỉ rõ hơn được không

Các chủ đề có liên quan khác