như tiêu đề trên. laptop của mình là hàng xách tay, có tích hợp sẵn bản windows 7 Home Premium ( có bản quyền ).

trong máy có sẵn Office 2010 starter, nhưng chỉ có word 2010 và excel và một số soft khác mà mình không dùng tới.

vấn đề ở đây là trong Office không có Powerpoint và MS Outlook. ( mình là sinh viên khối kinh tế, nên phải dùng Powerpoint rất nhiều nên đang rất cần ).......

có ai giúp mình được ko...

mình nghe đứa bạn nói là cài cái office khác vào sẽ xung đột gì đó với bản windows bản quyền trong máy...

MÌNH ĐÃ SEACH THỬ TRÊN 4RUM, NHƯNG CÁC TOPPIC KHÁC CHỈ NÓI CHUNG CHUNG... HẦU HẾT LÀ NÓI VỀ CÀI BẢN OFFICE BETA ...KO CÓ TẬP TRUNG VÀO VẤN ĐỀ NÀY...NÊN MÌNH MỚI LẬP TOPPIC NÀY...

XIN ĐC GIÚP ĐỠ ...

Thank các bạn

pe_cuc

bạn nên gở office starter ra rồi cài lại office standard. Nhưng trước khi cài bạn cần xác định máy bạn đang xài bản windows 64bit hay 32bit. Vào trang chủ MS tải bản office standard rồi vào topic này để biết cách biến nó thành bộ cài volume:

sau đó vào đây kiếm key mak mà sử dụng:

ductri_9a1

máy mình xài bản windows 64bit bạn ạ tks bạn... để mình làm thử Bạn không phải gỡ ra đâu? vào unnistall or change....>>>microsoft office...>>>change>>>bạn làm tiếp theo chỉ dẫn để cài thêm powerpoint?

MacBeth

Bạn không phải gỡ ra đâu? vào unnistall or change....>>>microsoft office...>>>change>>>bạn làm tiếp theo chỉ dẫn để cài thêm powerpoint? mình làm theo bạn nói thì nó ra thế này

nhấn ok thì chả có hiện tượng gì xảy ra nữa, bác nào có cách mà không cần gỡ office cũ ra thì giúp đỡ với ạk

Các chủ đề có liên quan khác