máy e cài windows xp lậu , sau khi update lên wmp11 thì không add thêm nhạc vào thư viện được , xóa danh sách trong thư viện cũng không được , chỉ kéo thả mới nghe được nên bất tiện lắm .cài lại windows thì wmp 9 cũng bị vậy luôn . ai có cách nào giúp e với , bực mình với cái này quá

dl_cafe_nhe

Đã xài windows lậu còn update mần chi bạn . Hehe . Bạn Cr-ack lại windows xp đi là xài BT thôi .

chỗ mình cũng có 1 máy cài cùng đĩa windows với mình mà update wmp vẫn dùng ngon lành ,còn wmp của mình thì dở chứng thế này

chỗ mình cũng có 1 máy cài cùng đĩa windows với mình mà update wmp vẫn dùng ngon lành ,còn wmp của mình thì dở chứng thế này Còn tùy thôi bạn ạ , hên xui nó phát hiện ra thôi . Nhưng vừa xài Cr-ack thì không nên update vì lỡ up trúng gói phát hiện key lậu là xong luôn . Bây h bản ghost đa cấu hình sp3 , WMP 11 đầy 4room kìa , bạn tải về bung ghost khoảng 10p là có máy xài rồi , update làm gì cho mệt thân . Còn không chuyển qua windows 7 luôn .

dùng Revo Uninstaller Pro xóa đi và cài media 10 hay KMPlayer mình thấy cũng ổn mà 1 số file nhạc chạy bằng kmp bị lỗi. Nhưng cũng file đó chạy bằng wmp thì lại k sao

Katano_Fatthai

mình quen nghe nhạc bằng wmp rồi , kmp cũng có nhưng chỉ để xem phim thôi . thói quen bật máy là vào wmp mà giờ k add thêm được bài hát nên mơi ức chế

dieuquan2006

Còn tùy thôi bạn ạ , hên xui nó phát hiện ra thôi . Nhưng vừa xài Cr-ack thì không nên update vì lỡ up trúng gói phát hiện key lậu là xong luôn . Bây h bản ghost đa cấu hình sp3 , WMP 11 đầy 4room kìa , bạn tải về bung ghost khoảng 10p là có máy xài rồi , update làm gì cho mệt thân . Còn không chuyển qua windows 7 luôn . mình dùng xp sp2 b à . pc nhưng ram có 1G nên cài windows 7 dùng chậm lắm

Các chủ đề có liên quan khác