babylovemimy

Máy của em khi nghe nhạc xem phim trên web thì không sao. nhưng cứ nghe nhạc khi down về được tầm mấy giây là bị sụp. và chơi game cũng thế, chơi trên web thì không sao nhưng chơi game tải về thì vào phát bị sập luôn. hiện tượng sập như này: cây máy tính thì vẫn thấy chạy, màn hình thì tối om, phải rút dây nguồn ra cắm lại mới bật lại cây đuợc. Ai biết cách khắc phục bảo em với.

khungbodanhxoso

vệ sinh lại máy và cài vài phần mềm bảo mật (an ninh) + quét viruts + cài Deep cho ổ C để lần sau máy chạy khỏe hơn và hiệu suất cao hơn

linkhoi_91193

Có thể là do máy làm viếc nên nóng quá dẫn tới hiện tượng như vậy. Nên vệ sinh windows cũng như phần cứng đi nha ban.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
N Ad tải hộ tài liệu Chữ Nôm Và Tinh Thần Dân Tộc - Nguyễn Hữu Vinh với ạ, em thấy trên trang mình có up ạ. Em xin chân thành cảm ơn ạ. Khởi đầu 1
T ad tải hộ em tài liệu này với ạ em cảm ơn nhiều lắm ạ ([email protected]) Khởi đầu 4
H Em nhờ ad tải hộ em Luận văn thạc sĩ quản lý nhà nước đối với cơ sở du lịch trên địa bàn thành phố hồ chí minh Sinh viên chia sẻ 1
A Bác nào tải hộ em với ạ em đang cần gấp ạ mà ko vào tải dc Khởi đầu 4
C Giải pháp nâng cao chất lượng cho vay đối với Hộ sản xuất tại NHNo&PTNT Huyện Ninh Giang Luận văn Kinh tế 0
B Mở rộng tín dụng đối với hộ sản xuất tại NHNo&PTNT huyện Bắc Quang Luận văn Kinh tế 0
T Tăng cường quản lý thu thuế GTGT đối với hộ kinh doanh cá thể tại Chi cục Thuế Thị xã Cao Bằng Luận văn Kinh tế 0
C Giải pháp nâng cao hiệu quả Tín dụng đối với hộ sản xuất ở Ngân hàng nông nghiệp và phát triển nông Công nghệ thông tin 0
N Thực trạng chất lượng Tớn dụng đối với hộ sản xuất tại ngân hàng nông nghiệp và phát triển nông thôn Luận văn Kinh tế 0
A Hộ gia đình đối với việc ứng dụng khoa học công nghệ trong sản xuất nông nghiệp Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác