gemini_peaceful

Không biết có ai tương tự mình không. Trước mình dùng gói mimax khi dùng hết 500Mb thì mình còn download tối đa được 30kb/s nhưng giờ chỉ download tối đa được có 15kb/s. Mình không hiểu tại sao, hay là Viettel lại tiếp tục bóp nghẽn hơn, như thế này thì chậm hơn cả 2G ấy chứ.

Có bạn nào bị tương tự mình không sẻ chia phát. Mình ở Hà Nội

Mantotohpa

ai chẳng vậy bạn...viettel làm ăn kỳ quái quá ...tự nhiên tốc độ đag chạy được ngon thế mà sữa giờ còn 15kb thì sài kiểu gì đây k pít...chắc có lúc đổi qua vina sài cho ùi

luu_vuong2909

từ ngày 20/10 tất cả các gói internet không giới hạn của viettel sẽ bị giảm 1 nửa băng thông.. sao thím không hack?, mình dùng mimax down 900kb/s đây

thaotrang135787

tớ cũng giống cậu nhưng mình không hack. viettel tốt tính cho mình sài không bóp băng thông mặc dù đã sài hết 500mb.

rose_2005

Không biết có ai tương tự mình không. Trước mình dùng gói mimax khi dùng hết 500Mb thì mình còn download tối đa được 30kb/s nhưng giờ chỉ download tối đa được có 15kb/s. Mình không hiểu tại sao, hay là Viettel lại tiếp tục bóp nghẽn hơn, như thế này thì chậm hơn cả 2G ấy chứ.

Có bạn nào bị tương tự mình không sẻ chia phát. Mình ở Hà Nội hiện tại tất cả sau khi hết $ chỉ đơn max là 256kb/s ~ 30kb/sec đấy bạn

Các chủ đề có liên quan khác