hoatinhyeu_1001

Sao hôm nay IDM không tự bắt link IDM nhỉ..mọi ngày vẫn down bình thường mà hôm nay không được..có ai bị như mình không

thang_ngo_2002

Bạn vào IDM add lại PH-tool vào danh mục thử xem, và phải chắc rằng cái định dạng file dơnload của bạn phải có tên trong danh sách "File Types" nhá

hoane35

vừa dùng tool rồi thì dùng IDM làm gì nữa nhỉ thì làm gì có accvip mà dùng phải dùng chung chứ bác

---------- Bài thêm lúc 15:46 ---------- Bài trước là lúc 15:45 ----------

Bạn vào IDM add lại PH-tool vào danh mục thử xem, và phải chắc rằng cái định dạng file dơnload của bạn phải có tên trong danh sách "File Types" nhá
cái đấy mình biết rồi..tự nhiên hôm nay nó không bắt link..mọi ngày vẫn down bình thường

mình cũng bị vậy, tự nhiên hôm nay IDM nó không bắt link khi down bằng Fshare Tool, mà down trên Fshare Tool thì bị người khác log acc vào hoài, chán !

mình cũng bị vậy, tự nhiên hôm nay IDM nó không bắt link khi down bằng Fshare Tool, mà down trên Fshare Tool thì bị người khác log acc vào hoài, chán ! Bạn nên chuẩn bị link sẵn từ trước rồi nhanh tay ấn download là IDM tự động bắt link thôi mà..trường hợp không bắt link bạn ấn vào " Thuộc thư mục " rồi ấn ctrl+V, sau đó paste vào URL của IDM là được.

em_style_lovely

vào IDM bỏ cái Fshare trong add Browser đi, khởi động lại IDM và add lại cái Fsharetool. Xóa các file down trượt ở thư mục để file download của fshare đi. Down thử lại xem có bị nữa ko.

Nếu không được thì xóa hết rác, cookies, ... đi rồi down lại.

Đã làm thành công

Giles

Cách khắc phục IDM không bắt link Fshare Tool như sau:

Bước 1: Đóng hết trình duyệt, mở lại trình duyệt trên 1 trang không liên quan tới link download cũ và xóa cookier. Có thể đóng hết trình duyệt và dùng tooll xóa như ccleanner.

Bước 2: Gỡ bỏ triệt để và cài lại IDM (nên dùng tool để gỡ bỏ VD: You Uninstaler), tạo lại get link từ IDM tới Fshare Tool

Trong quá trình gỡ bỏ và cài lại IDM phải khởi động lại máy tính để bảo đảm các cài đặt cũ được xóa sạch.

Chúc thành công. Thân!

Kenn

vào IDM bỏ cái Fshare trong add Browser đi, khởi động lại IDM và add lại cái Fsharetool. Xóa các file down trượt ở thư mục để file download của fshare đi. Down thử lại xem có bị nữa ko.

Nếu không được thì xóa hết rác, cookies, ... đi rồi down lại.

Đã làm thành công ok rùi, tks nhá

ivybui6767

Thường các bạn quên 1 cái rất quan trọng để IDM tự bắt link : đó là phải vào phần file type rồi thêm vào cái đuôi file bạn đang muốn down

ome419

thêm cái đuôi file mình cần download vào file type trong mục tùy chọn là download được ấy mà

Về học thêm trình độ Anh ngữ đi thì sẽ rất dễ dàng khắc phục trong quá trình sử dụng các phần mềm đó nói riêng và cả những gì liên quan tới tiếng anh!1

=> đọc tài liệu chỉ dẫn sử dụng IDM kèm theo là biết ngay nguyên do ý mà

cách đây 2 tuần mình xài acc VIP do minhko2006 share rất good, không cần cài Fshare tool vẫn tự bắt link vào IDM, nhưng vài ngày gần đây sau khi tài khoản change PASS thì mình bị "trùng IP khi download" và không thể khắc phục được. Download Fshare Tool về thì không bắt link vào IDM nữa, toàn nằm trong Fshare Tool, nhưng cũng không download được vì nó báo "Tài khoản này đang được sử dụng". Mình xài IDM 6.12. Có thánh nhân nào giúp không. Thank rất nhiều

deltaseriea

Mình thậm chí vừa cài lại mới Windows và làm các bước như trên nhưng IDM vẫn không tài nào bắt được link, nếu làm thủ công (copy, paste vào url của IDM thì cũng chỉ down được file có mấy chục KB thôi! có ai biết cách nào nữa không? Thanks for all

Các chủ đề có liên quan khác