hong_nhung

Warning

In order not to compromise your security, this page will not be accessed

không có lửa sao có khói
chắc virut bị nhầm

nang_la30

GV chuyên về thể loại này rồi Forum cũng có nhưng forum mình hỗ trợ tùm lum thì làm sao bằng nó dc, cũng công nhận mấy bãn ghost trên đó sài tốt thiệt, mình từng sài qua vài bản của bác NH và TA cãm thấy rất tôt nhưng cá nhân mình thì KẾT cài lại full là tốt nhất, chuyện vài con VR chả ãnh hưởng gì ráo...

guita.nguyen

Mình thấy diễn đàn ghostviet cũng có nhiều bản ghost hay lắm chứ.Mà dạo này thì số lượng càng ngày càng giảm đi.

Ông xài Avira nó báo là phải , trước 1kho đặt câu đối tết Mình xài Avira nó kêu loạn xạ view cái code của câu đối thì chả có quái j cả chỉ là code hơi lạ 1 tí .... check = KIS chả thấy j .... bác xài Avira có ngày ghost lại máy vì vài lỗi vớ vẩn đấy

Tiếc nhỉ, nếu sập web đó đi thì đó sẽ là 1 tổn thất rất lớn cho cộng đồng đấy

Nếu mà cứ tự mình là ghost thì mãi cũng chỉ là những cái cũ, tham khảo nhiều bản ghost khác của nhiều người sẽ đổi mới mình hơn đấy

nhoc_buon0412

Nên tự làm cho mình 1 bản ghót là tốt nhất. Còn vụ Avira nhận nhầm thì mình bị rồi, avira đang miễn phí bản quyền Avira Internet Security 3 tháng nên mình đăng kí xài thử, kết quả sau 2 ngày phải gỡ ra cài lại avira free

Các chủ đề có liên quan khác