mntvinh

cái gema này là quản lý đảo ................. hình thì cũng bình thường . nhưng có vẻ nội dung hay ( tớ mới chơi qua nên không rõ )

Tropico là một game máy tính theo thể loại chiến lược thời gian thực được phát triển bởi công ty PopTop Software và xuất bản bởi công ty Gathering of Developers tháng 4 năm 2001. Trong game, người chơi sẽ vào vai một Tổng thống ("El Presidente"), điều hành một hòn đảo trong vùng biển Caribbe suốt thời kì Chiến tranh lạnh từ những năm 1950 trở về trước.

Trò chơi dựa trên các thành phố được xây dựng trong vùng Caribbe trước đây, nhưng Tropico là nơi đầu tiên chịu ảnh hưởng của cuộc cách mạng Cuba và cuộc Chiến tranh lạnh.
Screen Shot :

trò này khá là nhẹ nên cứ thế mà down thôi . không phải nghĩ

Link Download bản DOC
Do Drive thay đổi chính sách, nên một số link cũ yêu cầu duyệt download. các bạn chỉ cần làm theo hướng dẫn.
Password giải nén nếu cần: ket-noi.com | Bấm trực tiếp vào Link để tải:

Xem thêm Tổng hợp game Tropico 1,2,3,4,5 quản lý đảo hoang

TROPICO 1_ quản lý đảo hoang [Game Giả lập, Mô phỏng]

Nó cứ báo thiếu điện mà mình xây rùi nó vẫn cứ báo, làm sao đây....

Brentley

bác ơi có cheat không ,post lên cho anh em xem luôn đi ,chơi mấy game xấy dựng này tớ chỉ khoái có thật nhiều tiền của vật chất xong rồi xây thật đẹp tha hồ mà ngắm ,ước j` nhà mình được như thế

phuonghan123

bác ơi có cheat không ,post lên cho anh em xem luôn đi ,chơi mấy game xấy dựng này tớ chỉ khoái có thật nhiều tiền của vật chất xong rồi xây thật đẹp tha hồ mà ngắm ,ước j` nhà mình được như thế

việc zi` phải tìm cheat cứ Artmoney là nhanh nhất không cần nghĩ nhiều Có thể áp dụng cho bất kì game offline nào với bất kể cái zi` có số và có chữ

vy.hoang

Bạn ơi cái part 4 bị lỗi rồi nó cứ Processing download request... này không hà

Còn medifire nó báo NOTICE: No servers are currently available with the requested data on them. Please retry your request in a moment.

lethuthuy_84

Bạn ơi cái part 4 bị lỗi rồi nó cứ Processing download request... này không hà

Còn medifire nó báo NOTICE: No servers are currently available with the requested data on them. Please retry your request in a moment.

có thể sever mediafire bị lỗi bạn hãy thử tìm ngày hoàng đạo để dow xem ^^

Jeran

Không phải bị lỗi bác à. 2 ngày liên tiếp hok down được. Bác có part 4 post lên lại cho mình đi

koolboy_style

Bác ơi làm ơn fix lại part 4 đi chớ

bạn à bạn lên nhờ ai đó lấy link dùm bạn chứ thực sự part4 tui vẫn dow về ngon lành thậm chí còn rất nhanh 150KB/s

hongkieusa_93

trời! Em download về nhưng nó báo lỗi cần CD-ROM Driver.Ai biết kíu em với

Các chủ đề có liên quan khác