Clustfeinad

Airport Mania First Flight v1.00 - 1 game vui nhộn về máy bay .

Hướng dẫn chơi đây :

Chơi tròn này khá dễ đó . Bạn chỉ cần dùng chuột chỉ vào máy bay khi nó đang bay trên trời và sau đó chỉ vào đường băng để cho máy bay bay xuống . Tiếp theo bạn chỉ vào nhà ga cho máy bay bỏ hàng vào và đổ theo xăng . Rồi tiếp tục click vào máy bay và chỉ vào đường bay để máy bay bay lên vậy là bạn có để rồi ! Các loại máy bay tùy loại mà có điểm khá nhau đó lựa đúng máy bay nhé !

Khi có nhiều máy bay bạn có thể cho máy bay vào sân ga chờ chớ không cho bay nửa !

Cấu hình để chơi :

• Windows 98/ME/2000/XP/Vista

• DirectX 8

• 700 MHz

• 128 MB RAM

Link mới update tại đây
Airport Mania 2

Airport Mania First Flight-tập lái máy bay [Game Phiêu lưu Kinh dị]

Airport Mania First Flight v1.00 - 1 game vui nhộn về máy bay .

Hướng dẫn chơi đây :

Chơi tròn này khá dễ đó . Bạn chỉ cần dùng chuột chỉ vào máy bay khi nó đang bay trên trời và sau đó chỉ vào đường băng để cho máy bay bay xuống . Tiếp theo bạn chỉ vào nhà ga cho máy bay bỏ hàng vào và đổ theo xăng . Rồi tiếp tục click vào máy bay và chỉ vào đường bay để máy bay bay lên vậy là bạn có để rồi ! Các loại máy bay tùy loại mà có điểm khá nhau đó lựa đúng máy bay nhé !

Khi có nhiều máy bay bạn có thể cho máy bay vào sân ga chờ chớ không cho bay nửa !

Cấu hình để chơi :

• Windows 98/ME/2000/XP/Vista

• DirectX 8

• 700 MHz

• 128 MB RAM

Có virus bạn ơi, Avast Anti phát hiện ra.

pe_h30_kute

có thể nó nhận nhầm file Cr-ack của game là 1 con virut bạn tắt trình diệt virut đi rùi Cr-ack xong thì bật lên ^^ chúc may mắn

tranlongtuong

Tớ chơi cái này rồi

Mà hình như nó là tập "điều hành" sân bay chứ đâu phải lái máy bay đâu

Chẳng phải ! Cái chính là cái Norton 360 của tớ nó tự động block con Trojan đấy ! Mà con này risk cao chết luôn ! Nếu mà bỏ ra nhỡ nó hại máy thì sao ?

các bạn có files khác không ? Chứ game này hay mà file hãi thế này em cũng chẳng dám xài !

l4od4i

AVG thi tat lam sao ah

Các chủ đề có liên quan khác