andychuot

Không hiểu cái ổ G này bị gì nữa . Pro nào giúp mình với Cho mình hỏi luôn là có thể ghost vào phân vùng Primary k?

Có cài windows nhưng không hiện kô Boot

Dùng XP thì vẫn vào ổ được

Chạy ghost thì không thấy đâu

Nếu nó chạy win8 bình thường thì ok. Còn nếu k boot được win8 thì khi cài win8 bạn format cái ổ đó bằng đĩa cài Win8 luôn xem sao.

Chúc may mắn.

Nếu nó chạy win8 bình thường thì ok. Còn nếu k boot được win8 thì khi cài win8 bạn format cái ổ đó bằng đĩa cài Win8 luôn xem sao.

Chúc may mắn. Không vào được win8

Bây giờ mình phải làm sao, mình k muốn dùng win8 nữa. Fomat nó có được không?

chocopie_babe

Không vào được win8

Bây giờ mình phải làm sao, mình k muốn dùng win8 nữa. Fomat nó có được không? không muốn dùng thì cứ format thôi

ntthaonhi

không muốn dùng thì cứ format thôi bạn định format win8 xài win7 à.Tớ dùng Windows 7 có hiện ở G của tớ Format rồi nó có hiện để mình ghost k chứ @@

Kanan

cài nhiều làm ghì cho mệt nhỉ. windows 7 vẫn là quá tốt '

Mình đang định ghost cái win8 ý về win7 mà Chứ win8 đẹp mắt, chả làm được gì

123_letsvi

format lại ổ xem sao bạn . không được thì chia lại ổ . nếu vẫn không được thì chắc cái ở cứng của bạn die rồi

format lại ổ xem sao bạn . không được thì chia lại ổ . nếu vẫn không được thì chắc cái ở cứng của bạn die rồi đừng doạ nhau thế

các ổ khác vẫn dùng ngon die làm sao ban

Torrey

bạn thử dùng vào windows 7 format nó xem.dùng công cụ disk management ấy.chúc thành công

cái ghost này không đọc được windows 8 đâu

download ở đây nhé

tool nối file

honghoa2033

cái ghost này không đọc được windows 8 đâu

download ở đây nhé

tool nối file
Vào windows nó k nhận ổ chưa win8 là windows luôn í

nguyenhueqt

Cho mình hỏi luôn là có thể ghost vào phân vùng Primary k? Primary chẳng liên quan gì hết

Đây chỉ có thể là 1 lí do:

Máy khởi động từ G:/ trước

Có phải là khi bạn boot, nó hiện lên cái bảng lụa chọn boot hay XP hay 8 không

Nói rõ hơn thì: XP của bạn đang được chạy thông qua menu boot của 8, do vậy nghĩa là 8 đang hoạt động trên G, không thể xóa 8 được!

Các chủ đề có liên quan khác