Prison Tycoon 4: Supermax sẽ cho bạn thời cơ quản lý một nhà tù thứ thiệt, từ chuyện quản lý nhân viên đến các tù phạm, mỗi một bức tường, hàng rào hay bất cứ một quyết định nào đều tùy thuộc vào bạn.

Từ một số vốn rất nhỏ ban đầu, bạn phải xây dựng, phát triển nhà tù của mình đạt đến đẳng cấp SuperMax, có thể giam giữ những tên tội phạm nguy hiểm nhất trên thế giới.

Hãy quản lý nhà tù của bạn sao cho thật tốt vì tất cả đều tùy thuộc vào những quyết định của bạn. Hãy thận trọng trong các quyết định như tuyển nhân viên hay xây dựng một công trình nào đó. Ngoài ra bạn phải chăm lo cho các tù nhân, xây dựng các nhà máy để các tù nhân có thể làm thêm duy trì hoạt động tài chính cho nhà tù.

Một điều quan trọng nữa là bạn phải đảm bảo sự an toàn và hòa bình trong nhà tù vì luôn có những băng nhóm hiếu chiến sẵn sang gây hấn và có thể chiếm giữ những khu vực nhất định trong nhà tù của bạn.

Chơi xong thì biết ngay sau này mình làm giám đốc được không

link down đây

-Cấu hình:

* Windows® XP/Vista

* Pentium® III 1.4 GHz or faster

* 512 MB RAM

* DirectX® 9.0c compliant 64 MB Video card and drivers (GeForce2 / ATI 7000 / Intel GMA 900)

* DirectX 9 compatible sound card and drivers

* 800 MB Hard Disk space

* Keyboard and Mouse

Down về rồi dùng FFSJ ghép các file lại với nhau.nếu chưa có FFSL thì down tại đây

Erland

cho em hỏi cái game này có cần card màn hình rời không vậy

thankssssssssssssssssss

vietnhu_90

ko nhung chi co link do dau ma minh con bat gap rat nhieu link khac cung bi die nua.ko le moi lan moi bao ,ban co cach nao ko?

heomay_7

Ko phải die đâu bạn à. Có lẽ do server của MF nó quá tải chút thôi.

Còn nếu die thì nó sẽ báo lỗi đỏ oạch chứ không còn trang download link đó đâu ^^

Các chủ đề có liên quan khác