Huntingtun

Trong Cabela's Legendary Adventures, người chơi săn bắn trong thời (gian) kỳ khác nhau trong tìm kiếm của trophies như đuôi trắng deer, Yukon moose, Alaskan nâu gấu và nai sừng tấm Roosevelt ở hơn mười địa điểm săn đầu Bắc Mỹ, trong đó có Kodiak Island, Yukon và Dãy núi Rocky . Mỗi vị trí trong Cabela's Legendary Adventures là một môi trường trực quan tuyệt cú đẹp ngoài trời mở khuyến khích thăm dò và biến đổi chiến thuật. Cơ học Bắn súng vừa được phát triển để phản ánh hiện đại cũng như lịch sử công nghệ săn bắn, do đó, người chơi sống lại những săn hoàn thành với rõ hơn từ khoảng thời (gian) gian cụ thể.

Nhập vai, Bắn thú - P 4 / AMD ATHLON XP - class 1600MHz

Windows XP - RAM 512MB

DirectX 9.0c (latest version)

VGA:Geforce 6600 / ATI Radeon X1600 (128 MB VRAM) or better.

HDD: 1400 MB

nguồn links: congtruongit.com

file vừa add 10% recovery record

won_yon

Mình vừa down về và giải nén xong, nhưng phần instruction mình đọc không hiểu cách làm thế nào để chơi, mong bạn chỉ giúp.

Thank bạn nhiều.

love_a9k21

Mình vừa down về và giải nén xong, nhưng phần instruction mình đọc không hiểu cách làm thế nào để chơi, mong bạn chỉ giúp.

Thank bạn nhiều.

Bạn có thể xem ở đây

tuananh_1807_c8

ý của bạn là instruction của game hay là cày đặt game ???

cách chơi thì di chuyển cũng tương tự như mấy trò bắn súng b/t thôi

A D W S - movement

1234....... - switching weapon

bạn mò bàn phím 1 lúc là ra

mình chơi game này lâu rồi -- Hunting Unlimited 2010 -- tương tự cái này thôi

à, ý mình là cài đặt game, vì sau khi vừa giải nén ra được 1 folder + file instruction + file reg, mình vào instruction đọc, làm theo nhưng không được, nó bảo lung tung lắm

bophan_anninh

sau khi giải nén xong ra được 1 folder và 3 file trong đó có 1 file instruction và 1 file reg

folder đó:

file instruction:

sau khi run file exe nó ra:

lúc đầu run file exe thì dòng càihiện ra, sau khi run file reg thì dòng càimất đi và như hình trên

Có nghĩa là bạn mún vào chơi thì đừng bấm cái vào cái file :

Cabela's big game hunter.exe mà phải bấm vào cái file launcher.exe có hình con gấu đó...

còn không được thì nữa thì bạn unstall nó đi rồi cày lại

1. bấm vào Cabela's big game hunter.exe cày nó vào ổ HDD bạn mún cày

nếu không được thì giải nén nó 7zip

2. bấm vào file reg date . reg

3. bấm vào file Cabela's big game hunter.exe chọn enchanced mode....

4. bạn mún vào game thì phải bấm vào file laucher.exe <--- mình nghĩ đây là file Cr-ack của game.

chúc bạn vui vẻ,

spy_vodoi

Mình vừa mở thử file reg = notepad và phát hiện ra nó bị sai đường dẫn, sau khi sửa lại thì vào laucher vừa hiện ra enhanced mode. Nhấn vào thì nó vừa vào game, chạy một hồi thì xuất hiện lỗi này:

Mình không bít đó là lỗi j.

Thank bạn vừa giúp đỡ.

tôt nhất là bạn xóa rồi cày đặt lại đi - làm theo những bc mình ghi ở trên - đừng chỉnh sữa gì ở reg file của nó cả

lỗi nó thông báo là :

could not open EXPort file

chắc bạn sữa file reg nên nó không tự dẫn đến link đó được rồi

còn về game thì bạn mún chơi cái gì thì chỉ mở file launcher.exe ra thôi không được mở trực tiếp = file cày đặt

chơi ở dạng Enchanced mode -- không được bấm vào standard mode.

vì đây là bản rip nên sẽ bị hạn chế 1 vài chi tiết... bản full đến 3GB lận

Các chủ đề có liên quan khác