cài lại cái card màn hình xem thế nào? Vâng. Máy bị lỗi cái BIOS nữa, mai mình mang ra quán sửa luôn thể

Khổ quá đúng là chó cắn áo rách

Vâng. Máy bị lỗi cái BIOS nữa, mai mình mang ra quán sửa luôn thể

Khổ quá đúng là chó cắn áo rách Bạn thử tự sửa đi....set up default BIOS rồi nhớ xem trong máy vừa có 1 bản ghost full driver nào chưa thì cài lại....thử tự làm xem thế nào rùi hãy mang ra quán

Bạn thử tự sửa đi....set up default BIOS rồi nhớ xem trong máy vừa có 1 bản ghost full driver nào chưa thì cài lại....thử tự làm xem thế nào rùi hãy mang ra quán chuẩn men

Vâng. Máy bị lỗi cái BIOS nữa, mai mình mang ra quán sửa luôn thể

Khổ quá đúng là chó cắn áo rách mình thấy nó không nặng như bạn nghỉ đâu, có 1 cách đơn giản là bạn tìm bản ghost full auto driver rồi ghost lại máy.

lúc khởi động màn hình có bị giật vậy không?

lop129hht

mình đoán k phải do lỗi BIOS đâu, lỗi card màn hình đó, bạn cài lại card màn hình 1 cách 9 xác là ok

Selyv

khả năng do cái màn hình ùi, thử cắm máy qua màn hình khác kiểm tra xem sao.

nhan_x5

Bệnh này không đến nỗi quá nặng đâu, tự sửa với vài cách thông dụng xem sao

Ghost lại hay cài lại cũng được rồi, qua bên box Ghost có nhiều bản tốt đấy.

Xài EasyDriver hay SkyDriver để tìm driver card màn hình.

Quét Virus triệt để ở tất cả các ổ cứng.

Không nên để quá nhiều phần mềm ứng dụng khởi động cùng lúc vào Windows.

Austen

à cái này thì cứ xóa cái intel (R)graphics media accelerator Dirver của bạn đi rồi cài lại y rằng khỏi liền

trước mình không thế nhấp nháy liên tục cài lại ngon liền

Cory

à cái này thì cứ xóa cái intel (R)graphics media accelerator Dirver của bạn đi rồi cài lại y rằng khỏi liền

trước mình không thế nhấp nháy liên tục cài lại ngon liền Nếu máy xài card dời thì kiếm đâu ra cái Intel Graphics... nhỉ

cuc_i_thui_woac

Nếu máy xài card dời thì kiếm đâu ra cái Intel Graphics... nhỉ kiếm bộ cài full driver là ăn được hết ... chỉ hơn 100 MB thui

phmc150809

kiếm bộ cài full driver là ăn được hết ... chỉ hơn 100 MB thui Bác kiếm đâu ra cái full mà hơn 100MB

to_du_na

chuẩn men

mình thấy nó không nặng như bạn nghỉ đâu, có 1 cách đơn giản là bạn tìm bản ghost full auto driver rồi ghost lại máy.

lúc khởi động màn hình có bị giật vậy không? Mình vừa ra quán sửa, bây giờ khởi động thì không sao rồi, mỗi tội ổ D mất sạch dữ liệu, không biết ông sửa máy làm ăn thế nào ><

Giờ vào my computer vẫn sổ màn hình như vậy? chán chẳng muốn ra quán sửa nữa.

Ai biết giúp mình với? Nếu cài lại driver hay card màn hình thì chỉ rõ giùm mình.

À, vừa mới phát hiện ra là khi mình nhấn ctrl thì màn hình nó lại sổ ra như thế, nhưng khi nhấn shift thì lại hết? Vậy là sao nhỉ?

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
T Đồ án Ứng dụng công nghệ mạ xoa để nâng cao tính chịu mòn của chi tiết máy Kiến trúc, xây dựng 2
Z Hoạt động nhập khẩu máy vi tính vàphụ kiện máy vi tính của công ty FPT: Thực trạng và giải pháp Luận văn Kinh tế 0
T Một số giải pháp Marketing-Mix nhằm phát triển của thị trường máy tính của Công ty HVCom Luận văn Kinh tế 2
K Tính toán thiết kế và hoàn thiện hệ thống xử lý nước thải sản xuất tinh bột sắn thu Biogas của nhà máy chế biến tinh bột sắn yên bình Luận văn Kinh tế 2
H Một số vấn đề xây dựng và thực hiện kế hoạch kinh doanh máy tính và các thiết bị tin học của công ty Khoa học Tự nhiên 0
B Tình hình hoạt động và phát triển của Công ty cổ phần máy tính Quang Vinh Luận văn Kinh tế 0
M Các linh kiện của máy tính, vai trò của từng thiết bị đối với máy tính Luận văn Kinh tế 0
D Giải pháp nâng cao sức cạnh tranh trong việc kinh doanh máy tính và thiết bị tin học của công ty IT Luận văn Kinh tế 0
S Giải pháp nâng cao năng lực cạnh tranh của công ty TNHH Yên Hải (máy tính và thiết bị tin học văn ph Luận văn Kinh tế 2
R Tổ chức hoạt động nhóm với sự hỗ trợ của máy vi tính trong dạy học chương ''cân bằng và chuyển động Khoa học Tự nhiên 0

Các chủ đề có liên quan khác