Password all:

[/CENTER]

Part 3 có dung lượng 77.93 MB, link

coleminhdaquen

bạn ơi chỉ giúp mình cái càicái stuff này với, mình vừa có seasons, pet, nightlife rồi. nhưng khi mình setup xong thì mở lên chơi hok được, nó cứ đòi đĩa mặc dù mình vừa thử hết đĩa rồi.

<-- Bổ xung bài viết -->có phải mình cần có bản glamour life stuff thì mình mới update mấy bản stuff này được phải hok ?

weareone9x_lx

bạn ơi chỉ giúp mình cái càicái stuff này với, mình vừa có seasons, pet, nightlife rồi. nhưng khi mình setup xong thì mở lên chơi hok được, nó cứ đòi đĩa mặc dù mình vừa thử hết đĩa rồi.

bạn nên phải Cr-ack . vì mỗi lần update phải Cr-ack lại 1 lần

Orahamm

mình vừa cài một số ban update cho the sim 2 nhưng khi cài bản teen style stuff thì cứ khi vào một gia đình hay tạo một gia đình mới thì nó tự động thoát ra và hiện lên bảng báo lỗi là the application was crash. .. rồi tự động thoát khỏi game . Nhưng khi gỡ cài đặt bản update đó ra thì vẫn chơi được như thường, thế là thế nào vậy.Giúp mình giải KẾT với.

vuthanhluan_vt

bạn nào rãnh thì viết 1 bài chỉ dẫn cài đặt mấy bản Stuff này đi , viết rõ hơn chút nha , mình là lính mới nên gà lắm ....

akay_oi

theo mình biết là nhìu người cài đặt cái này , chơi vẫn bình thường mà không xây nhà dc ( build mode ) cái này là do lỗi Cr-ack ... ai bít khắc phục chỉ dùm ...........................

<-- Bổ xung bài viết -->tạm thời (gian) cứ tải hết ... rồi tính sau vậy ...

thanhtrung_toan

hên xui mới bị thôi

mình down cái bản mở rộng lớn về xài vẫn được mà. chắc tùy bản

vụ này bên nước ngoài cũng bị ầm ầm ^^~

Các chủ đề có liên quan khác