Achtung Panzer: Kharkov 1943 là trò chơi chiến thuật thời (gian) gian thực do Paradox (Thụy Điển) phát triển.

Game cho phép người chơi chọn hai lực lượng là Liên Xô hay Đức Quốc xã để tham gia chiến trường ở Kharkov năm 1943 - một trong những trận đánh nổi tiếng nhất thời (gian) Thế chiến II. Mỗi bên sẽ có 87 đơn vị quân khác nhau từ bộ binh, xe tăng cho đến máy bay.

Theo nhà sản xuất, một trong những chức năng nổi bật của Achtung Panzer: Kharkov 1943 là đồ họa sắc nét và chức năng môi trường, cảnh quan sẽ bị phá hủy nhằm tạo cảm giác thật. Game sẽ được phát hành trong quý I/2010.

System Requirements:

■ Operating system: Windows XP / Vista

■ Processor: 4.2 GHz Intel Pentium 4

■ Memory: 512 MB

■ Video Card: 3D-graphics adapter with 256 MB of memory

■ Sound Card: Sound device compatible with DirectX ® 9.0c

■ Free space on your hard drive: 3 GB

Link Download:

Part 1:

Part 2:

Part 3:

Part 4:

Part 5:

Part 6:

Gard

Lần sau cậu rút kinh nghiệm không post link cấm nhé

DS ở đây:

rai_3369

tui post link cấm đi chung với link MF mà, để có gì nếu MF chết thì còn các link khác cho mem tham khảo download đỡ, với lại cũng tiện cho chuyện post lại lên MF mà.

pe_kute_bun

bạn ơi mình down hết về rồi nhưng thiếu part 6. bạn up lại dùm mình nhé. Thank

<-- Bổ sung bài viết -->Các Mod giúp em với. Đown về rồi không biết làm thế nào đây nè -.-

<-- Bổ sung bài viết -->Các Mod giúp em với. Đown về rồi không biết làm thế nào đây nè -.-

phuonghan123

giúp em với ,dow về rồi mà giải nén nó báo :

! D:\My Documents\Downloads\MyD-79.part05.rar: Packed data CRC failed in MyD-79\sr-apk43.iso. The volume is corrupt

! D:\My Documents\Downloads\MyD-79.part08.rar: Packed data CRC failed in MyD-79\sr-apk43.iso. The volume is corrupt

! D:\My Documents\Downloads\MyD-79.part10.rar: CRC failed in MyD-79\sr-apk43.iso. The file is corrupt

em dow lại 3 part 5 8 10 rồi mà nó vẫn báo như thế

Oidhche

bạn xem vừa có add rrecord chuư thử xem repair xem dc không

còn không thì down lại part 5-8-10

Các chủ đề có liên quan khác