Tên game : My Sims

Size : 1.31 GB

Thể loại : Mô Phỏng

Sau khi loạt game The sims do EA phát hành, The Sims vừa trở thành sự chú ý của công chúng và các game thủ, sau loạt thành công của The sims, EA vừa cho ra đời My sims, là một game tương tự The sims, nhưng The sims được đồ họa theo kiểu Anime (hok chắc, thấy vậy YoYo15 ) còn My sims thì được đồ hòa theo kiểu Manga (cái nì cũng không chắc YoYo10 ). My Sims cóa nhìu bản nhưng ở đây mình chỉ post 1 bản đó là My Sims 1. Mong các bạn ủng hộ yoyo5

cấu hình tối thiểu:

* Processor: 1.3 GHz Intel Pentium IV or AMD Athlon processor

* RAM: 512 MB RAM

* Hard Drive: At least 1.5 GB of free space

* CD/DVD-Rom: 8X Speed CD/DVD-ROM

* Video card: A T&L-capable video card with at least 32 MB of video RAM.

* Sound Card: DirextX 9.0 compatible Sound Card

* DirectX version: DirectX 9.0c

nếu nó đòi cái serial thì đây: 2F55-6VVJ-9UKH-Z33W-TFQK

hướng dẫn cài:

1. Cài game

CD-KEY: 2F55-6VVJ-9UKH-Z33W-TFQK

2. Cài chương trình Daemon Tools 4.301

3. sử dụng chương trình Daemon Tools 4.301 mount file: NS-MYSIMS_SR-poseden.mdf trong thu muc Cr-ack

4. chạy tập tin MySims1.reg trong thư mục Cr-ack

5. Play game!

==== DOWNLOAD ============
:duel:

Tally

[MF] My Sims _ PC [Game Phiêu lưu Kinh dị]

đã thay links mới và thêm video

Zhou

bạn ơi , máy nhà mình là windows 7 thì không càiđược daemon tools thì mình copy hết file ra CD rồi nhét CD vào chạy có được không ?

rina_dolce

lạ nhỉ - down về rồi setup nó ra chả thấy icon game đâu cả, chỉ có cái Cr-ack T__T

Sheehan

bạn ơi , máy nhà mình là windows 7 thì không càiđược daemon tools thì mình copy hết file ra CD rồi nhét CD vào chạy có được không ?

Không thì bạn có thể tải Power iso về mình cài được mà. Không nếu bạn muốn ghi ra đĩa (DVD) thì bạn cần down chương trình ghi file iso ra nha rồi ghi bình thường như thế sẽ rất an toàn.

Lần đầu tham gia diễn đang mong tất cả người ủng hộ.

girl_dontcry

Không thì bạn có thể tải Power iso về mình cài được mà. Không nếu bạn muốn ghi ra đĩa (DVD) thì bạn cần down chương trình ghi file iso ra nha rồi ghi bình thường như thế sẽ rất an toàn.

Lần đầu tham gia diễn đang mong tất cả người ủng hộ.

nhưng rất tiếc là khi mount = power iso thì nó hem nhận disk. cái này mình gặp với một số game khác nữa =>> không hỉu tại sao lun

các bạn down về rùi chép thuốc vô khỏi cần deamon tool nè. chép vào thư mục bin nhóa

MacKinnon

nhìn sơ qua minh rat thich game nay nhung ma khi vào download thì không tải duoc nó cứ để là " Engine Loading" chả làm duoc gj

Các chủ đề có liên quan khác