guanshuwei

lúc trước toàn xem ở Maxphim.vn và rolo.film.vn giờ được mấy web mới nửa ời....củng hay chứ...thanks bạn nhiều.....

ngoc_tin

thanks mod !

phải công nhận xem nhanh nhưng mới nên hơi ít phim.rất có tương lai !

magician305

huephim.net vừa ai thử chưa ^^. kết nhất từ trước tới giờ, toan phim hd mà lại load như youtube

huephim.net vừa ai thử chưa ^^. kết nhất từ trước tới giờ, toan phim hd mà lại load như youtube toàn phim xem không được thì có

sinhradeiu119

lúc trước toàn xem ở Maxphim.vn và rolo.film.vn giờ được mấy web mới nửa ời....củng hay chứ...thanks bạn nhiều..... Maxphim cũng ngon mà, đang thấy dần dần nâng cấp đấy,

php_vn

hdonline.vn lượng truy cập theo mình được biết thì 40.000 người 1 ngày. Check rank alexa là sẽ rõ. Trang này cũng vừa mở được 3 tuần thôi. Xem cũng mượt lắm

falling_start88

phim.hdcaphe.com vừa vào thì thu phí chán ghê heh nó thu phí thì chất lượng sẽ tốt hơn , update nhiều phim

mong là sẽ re như phimhd.vn

tuyen1201

thanks mod !

phải công nhận xem nhanh nhưng mới nên hơi ít phim.rất có tương lai ! trang này hình như mới lập nê đang còn hơi ít..nhưng nhìn chung thế cũng ổn rồi..hi

ai có trang nào xem phim có thuyết minh hay lòng tiếng cho mình xin 1 trang nhe nghe mấy Cha phiên dịch khó hiểu hơn là tự mình đọc...@@..mình thíck xem phim có sub hơn là Pdich à...hi

hoangnha_nguyen

Maxphim cũng ngon mà, đang thấy dần dần nâng cấp đấy,

ờ...nhưng mà nó cứ giựt giựt sao sao ak.......mấy cái web trên này xem tốt chán........còn cái HDviet nữa....ai cóa nick gmail thì cứ dzô mà xem.....

Các chủ đề có liên quan khác