jugenklinsman

Download Pes 10 chỉ với 9MB!!!

lúc nãy em lang thang trên mạng thì đọc được bài viết "Download PES 10 siêu nén". em tò mò vào đọc rồi down về thử thì đúng là không tin được, cái file nén dung lượng tầm 9MB mà khi giải nén ra tận 5,3GB. có bác nào biết cách nén siêu nhân này không chỉ em với? bài viết đó đây nè

căn bản là file gốc nó chưa được tối ưu, có nhiều thành phần trùng nhau nên khi nén lại nó tự động liên kết và rút gọn đi thôi, chứ chẳng có cách nén siêu nhân nào cả.

căn bản là file gốc nó chưa được tối ưu, có nhiều thành phần trùng nhau nên khi nén lại nó tự động liên kết và rút gọn đi thôi, chứ chẳng có cách nén siêu nhân nào cả. điều căn bản mà bạn nói hàng triệu người muốn hiểu được mà chẳng được! hàng triệu triệu người không thể làm được! Việt Nam mình có ai không nhỉ?

Nó quá cơ bản

Jem

File nén đó được nén bằng trình nén file KGB với mức độ nén cao nhất. Tuy rằng dung lượng sau khi nén giảm xuống hàng trăm lần nhưng không ai muốn dùng đến vì thời (gian) gian nén và giải nén cực chậm (cả buổi hay cả ngày là bình thường). Nếu máy bạn có tốc độ cực mạnh thì hãy dùng thử cho biết.

Link download KGB:

File nén đó được nén bằng trình nén file KGB với mức độ nén cao nhất. Tuy rằng dung lượng sau khi nén giảm xuống hàng trăm lần nhưng không ai muốn dùng đến vì thời (gian) gian nén và giải nén cực chậm (cả buổi hay cả ngày là bình thường). Nếu máy bạn có tốc độ cực mạnh thì hãy dùng thử cho biết.

Link download KGB:
em giải nén mất chưa đến 1p nữa

gifts_for_nemo

thà chịu giải nén lâu còn hơn là down lâu

công nhận siêu nhân thiệt

nghi_nguyen86

em giải nén mất chưa đến 1p nữa Cũng tuỳ theo từng file type mà thời (gian) gian nén và giải nén rất khác nhau. Giờ bạn hãy dùng KGB nén lại thử xem. Nếu máy của bạn mà nén dưới một giờ thì quá OK rồi.

fung_kut3

để thư phát ,đag exracting... ,xem nén có lỗi không nào

Aoidh

Cũng tuỳ theo từng file type mà thời (gian) gian nén và giải nén rất khác nhau. Giờ bạn hãy dùng KGB nén lại thử xem. Nếu máy của bạn mà nén dưới một giờ thì quá OK rồi. ý bạn ấy là lúc giải nén ấy, chứ lúc nén thì lấu là đúng rồi
thà chịu giải nén lâu còn hơn là down lâu

công nhận siêu nhân thiệt mình cũng thik dơn nhanh

huy_mu

mới vọc vạch down cái KGB về mà hok biết cách làm sao nén cho nó còn 10mb nhỉ, mình có cái DVD driver pack solution 3.5gb

trên mạng chả thấy chỉ dẫn toàn là bum bum chương trình siêu nén, siêu nhân không mà không thấy cách chỉ dẫn đâu hết

mouocxa

cái này chắc không chơi được đâu..nén thế thì hỏng hết file đi...setup được nhưng khi chơi sẽ bị màn hình đèn..trước đây m có thử 1 vài bản siêu nén rồi đều không sd được..

Cách giải KẾT mình search thì thấy

là nghe hợp lý nhất

Chandrak

đúng là 9mb giải nén ra được 5gb nhưng bạn thử cài đặt chơi bản đó có được không?muốn nén được như thế yêu cầu cần có 1 giàn máy thật khủng và làm chuyện hiệu quả mới được chứ máy bình thường để làm chuyện và chơi game rất hiếm khi nén được như thế nhưng tỷ lệ hỏng file của nó vào khoảng 99.98%

luu_vuong2909

các bạn dùng soft WinArchiver giải nén cực nhanh phù hợp với file siêu nén link đây nha:

key:User Name: Administrator

Registration Code: 2ETSQ-MPUQQ-E7ZAK-SCJZ6-5HWR7

Hartmann

Mình tự nén 1 file siêu nén thì có ăn được k hả các bạn ơi??

tctuvan

Re: Download Pes 10 chỉ với 9MB!!!

Cái anh KGB thì thôi rồi, nén và giản nén cứ mất vài ngày

nhock_sock2812

thời gian giải nén cũng tương đương thời (gian) gian down

té ra cũng chả được cái gì cả

Các chủ đề có liên quan khác