neverlove311

Đã là bảo hành thì sao mất tiền được bạn. Có chăng là mang đi sửa thì mất tiền, giá cả tuỳ "lương tâm" người sửa, nhưng chắc cũng phải tầm mấy lít.

tranghp83

Bạn biết xem HDD của máy vừa dùng được bao nhiêu không? Mình thấy trên tem ổ cứng là 36tháng. Mình chưa đi bh 1 cái gì lên chưa rõ

vietanhstyle1

Bạn biết xem HDD của máy vừa dùng được bao nhiêu không? Mình thấy trên tem ổ cứng là 36tháng. Mình chưa đi bh 1 cái gì lên chưa rõ Máy bạn mua từ bao giờ thì cứ từ đó đến nay mà quy ra thời (gian) gian sử dụng.

Ruhdugeard

mua ở đâu thì đem đến cho nó sửa, nếu còn trong thời (gian) gian bảo hành thì free nhưng nếu mình thay đổi, hay làm mất mát cái gì thì không còn free đâu.

Ổ cứng của bạn bị gì? Máy hay bị reset khi khơi động windows (lúc windows đang chạy) và Pri master gì gì đó (em thấy trên mạng bảo là hỏng HDD hay ram gì đó) !

kao_ghet_maj01

Máy hay bị reset khi khơi động windows (lúc windows đang chạy) và Pri master gì gì đó (em thấy trên mạng bảo là hỏng HDD hay ram gì đó) ! Bạn format toàn bộ hdd và check bad nhé. Nếu format lỗi hay check bad ra nhiều bad quá thì nên thay ổ mới bạn nhé

Horace

Dùng Hiren Boot Check bad trước khi đem đi bảo hành. Xem thực sự nó phải lỗi không vừa nhé.

phuocthinhdl

Dùng Hiren Boot Check bad trước khi đem đi bảo hành. Xem thực sự nó phải lỗi không vừa nhé. Ở phần nào vậy bạn. Mình cũng chỉ mới nghịch Hiren Boot lên chưa rõ lắm

Các chủ đề có liên quan khác