mình mới tao file iso tích hợp hiren, windows 7, xp, khi test thử trên máy ảo chạy rất ok

nhung khi xuất file iso ra usb, khi boot lên thì bị lỗi Inf file txtsetup.sif gì đókhông dùng đượcnghỉ là do bản cài windows xp lỗi nên mình xóa đi bản cài windows xp, chỉ để lại win7 vs hiren, nhưng khi boot nó boot thắng vào setup windows 7,

chứ không hiện lên menu boot là sao

bạn nào biết chỉ mình cách fix lỗi với.

ngo_kinhstar

bạn phải cho tất cả người thấy cách bạn tạo ra chúng như thế nào mới giúp được bạn nhé, vì bây giờ có nhiều cách quá nên cũng thấy hơi khó bạn ạ !

my_chicken

bạn phải cho tất cả người thấy cách bạn tạo ra chúng như thế nào mới giúp được bạn nhé, vì bây giờ có nhiều cách quá nên cũng thấy hơi khó bạn ạ ! mình làm bang easyboot, ultraso

dongtran8885

bạn thử format fat 32 cho usb và set active cho nó rồi làm lại xem được hok.ko được thì kiếm công cụ khác mà dùng

copecodon_1411

tớ chưa hiểu cách boot của bạn khi nhấn 1,2,3,4 như thế nào cả !

thế không phải vào mĩni xp hay mini win7 để cài à !

kha_li

cái này thì mình k rõ bạn thử dùng 1-click của anh LK bên BK thử xem nó có sẵn ghost 11.5 rồi muốn thêm gì thì bạn add vào

vu_thu_tphd

cái này thì mình k rõ bạn thử dùng 1-click của anh LK bên BK thử xem nó có sẵn ghost 11.5 rồi muốn thêm gì thì bạn add vào mình muốn tạo một bản cho riêng mình, hi cái cua anh LK mình làm thử rồi OK lắm,

vh_gmai

tớ chưa hiểu cách boot của bạn khi nhấn 1,2,3,4 như thế nào cả !

thế không phải vào mĩni xp hay mini win7 để cài à ! 1 la mình boot cài windows 7 luôn,

2 la vào hiren

3 là boot vao cài windows xp

cái đó mình test trên máy ảo chạy được hết, nhưng khi ra USB thi lỗi.hic

cho minh hoi minh dang xai windows xp ram 1g. gio muon len windows 7. minh da backup driver roi gio bung ra. khong biet windows 7 co xai dc ko. ai tra loi gip voi

cho minh hoi minh dang xai windows xp ram 1g. gio muon len windows 7. minh da backup driver roi gio bung ra. khong biet windows 7 co xai dc ko. ai tra loi gip voi một số chắc được một số không, mình cũng xài một số drive dành cho xp đây này.

Các chủ đề có liên quan khác