trangiangdon

Là thê này không biết do nguyên nhân gì thì cư vào windows (win8) là chuột cứ tự động nhảy về cuối hàng bát cử ở đây trên web, destop, thư mục .. bất cứ cái gì nó cứ nhảy về hàng cuôí cùng . NHấn chuọt vào bất cúư file nào nó cuứ nhảy về cuối hàng một lúc sau bình thường rồi bị lại

Ai biết nguyên nhân không hay do nhiễm viủt nhỉ dày mấy năm rồi mà chưa gặp hiện tượng này lần nào cả

Ai biết thì giúp mình với nhé

htdao_1204

ko bàn phím bình thường kiểm tra hết rồi kẹt thì biết liên thì nhán từng nút kiểm tra mà

Đang post bài mà nó cũng dở chứng chán thế

Laptop hay destop. Bạn update Bios mới nhất xem nó có fix lỗi gì không.

Nên cài lại driver chipset, rồi driver chuột cảm ứng. Win8 có hỗ trợ nhiều driver nhưng có khi chưa đủ hay chưa đúng.

Bác cài lại bằng cách tải driver win7 mới nhất (nếu chưa hỗ trợ win8) rồi giải nén ra. Vào Device Manager -> chuột phải vào driver chipset -> update driver sorrtware... chọn đường dẫn đến thư mục chưa driver.

Update kiều này lợi ở chỗ đúng driver hay driver mới nó mới cho cài.

baby_kieu

Là thê này không biết do nguyên nhân gì thì cư vào windows (win8) là chuột cứ tự động nhảy về cuối hàng bát cử ở đây trên web, destop, thư mục .. bất cứ cái gì nó cứ nhảy về hàng cuôí cùng . NHấn chuọt vào bất cúư file nào nó cuứ nhảy về cuối hàng một lúc sau bình thường rồi bị lại

Ai biết nguyên nhân không hay do nhiễm viủt nhỉ dày mấy năm rồi mà chưa gặp hiện tượng này lần nào cả

Ai biết thì giúp mình với nhé Lỗi có thể do chuột, do virus hay do phần cứng của máy. Bạn vào thử safemode xem có bị tình trạng trên ko? dùng chuột khác thử luôn?

Bromleah

Hay nhẩy về mấy góc cảu màn hình phải không cậu. Tớ lâu lâu cũng dính lỗi đó.

Các chủ đề có liên quan khác