daihung777

tình hình là cai d-com nhà em nó chi đạt tốc độ tối đa là 256kbs(vừa mới xài hết 2gb goc mctd 100k cho PC)

bác nào pro cho em xin cách phá băng thông mói nhất,em vừa thử hết mấy cai auto rồi mà chả được,chan

Xài hết rồi mà không được thì chịu thôi. Có tool ngay trên stick đó mà không được nữa thì chịu khó xài mạng miền núi nhé bạn!

wait_there2000

Xài hết rồi mà không được thì chịu thôi. Có tool ngay trên stick đó mà không được nữa thì chịu khó xài mạng miền núi nhé bạn! Tình hình là tớ đây không xài tool của topic stick trên đó mà tốc độ không phải của miền núi nè

thangdbg

Tình hình là tớ đây không xài tool của topic stick trên đó mà tốc độ không phải của miền núi nè Hack kiểu thì thế? Phần mềm mình cái koi! Cũng đang xài Dcom mà không ham hố mấy vụ hack băng thông vì không có kinh nghiệm, sợ hack không nổi thì thành miền núi mất. Chỗ mình phong thủy xấu, không bị bóp vừa chậm lắm rồi!=.=

em xài Auto Unlock BW 3G Viettel 2.0.3 Free for All,ATDC,Tool Auto Unlock BW 3G Viettel 2.0.3 Free for All,... ma xaiif chả được.đâu vẫn vào đấy.xài 256kbs chán quá

Kitten_Chubby

mình vẫn hack theo cách cũ gần 1 năm rồi, chẳng thấy fix j hêt. Bạn tham khảm nha

ryl_vampir3

mình vẫn hack theo cách cũ gần 1 năm rồi, chẳng thấy fix j hêt. Bạn tham khảm nha
cách này em thử rồi mà hok được @@

quang17112001

có bác nào ở TP.Huế k.em ở trung tâm thành phố mà mạng lúc cao nhất chỉ đạt 2mbps(lúc chưa DK gói MCTD).

Gilroy

sau một hồi mày mò,e vừa phá được băng thông lại rồi,hihi.em xài cái Phần mềm 3G Viette Auto 2G-3G,nhưng mạng không lên được max, chỉ được 2450 kbps

jn_xjnh_online

Bạn cứ xài qua soft này đi nó khá đơn giản và dễ sử dụng chỉ cần đọc kỹ chỉ dẫn và xem sơ qua clip là làm được

Các chủ đề có liên quan khác