i_am_me204

Revew:
ChampionSheep Rally là một game racing mới và rất lạ do hãng BlackSheep Studio phát triển. Trong game, bạn sẽ không điều khiển những chiếc xe đua bóng lộn hay những chiếc xe môtô oai vệ như thường thấy mà "chiếc xe" của bạn sẽ là một... chú cừu. Và cách đua của game cũng rất lạ, bạn sẽ không chỉ vượt mặt đối phương bằng tốc độ và sự khéo léo mà bạn còn có thể... nhảy chồm lên người đối phương để chúng ngã dập mặt còn bạn thì nhanh chóng vượt lên. Ngoài ra, trên các màn chơi còn có rải rác nhưng chiếc chuông mà khi nhặt được, bạn sẽ được cung cấp các món đồ trợ giúp rất hữu ích như một tấm khiên để giúp ngăn chuyện bị đối phương nhảy lên người, một cặp tên lửa để tăng tốc độ chạy hay một khẩu súng bắn...gà. Ngoài sự ganh đua với các đối thủ, dọc màn chơi còn có rất nhiều chướng ngại vật như dòng suối, khúc cây đổ... hay đôi khi là cả một con...bò mộng lao ra để cản đường bạn. Tuy đồ họa của game không được tân tiến nhưng cảnh vật và các chú cừu của game được thiết kế rất đa dạng và ngô nghĩnh. Tuy game không thật sự hay với các game thủ khó tính nhưng với đồ họa và lối chơi ngộ nghĩnh, vui nhộn, game rất phù hợp để giải trí nhất là cho các gamer nhí.

Link Download :

Pass MF : ( đánh bằng tay , NO copy )

Game này cấu hình đẹp nhưng không đòi hỏi nhiều . Down về chơi thử thì biết ( khỏi POST cấu hình )

Thank đi còn gì nữa >>>

[Mediafire] Đua Cừu ( Game Đua Vui Nhộn )

Bạn ơi giúp mình với sao game này mình chơi hết cảnh 1 rùi là nó bị lỗi à không cho wa cảnh tiếp theo nữa.Hay bạn có save game không cho mình với

visonvn

nhìn hình thấy ngộ ghê, game cũ à

luuduchung_hero

he he. đang down. không biết có hay không nữa. rất là khoái mấy cái thể loại game mà có hình vui nhộn nhá. Ngày trước hay đua Crazy chicken kart 2 cùng thằng em. Cười lộn ruột. không biết anh em nào có link tải Crazy chicken kart 3 không nhêy???

leanh_hi

Copy luôn không đánh = tay

sieucaothu

Ryton

nhìn hình chán quá, hét mún chơi

paperazy13

Bạn ơi giúp mình với sao game này mình chơi hết cảnh 1 rùi là nó bị lỗi à không cho wa cảnh tiếp theo nữa.Hay bạn có save game không cho mình với

Mình cũng bị như vậy.làm sao khắc phục bây giờ.

Các chủ đề có liên quan khác