baby_satthu77

Topic tổng hợp tất cả game NFS cho anh em

1. Need For Speed I: Special Edition

2. Need For Speed II

*Minimum Configuration

90 MHz Pentium Class processor (Intel, Cyrix 6x86)

16 MB RAM

Windows® 95

Direct X 5.0 (included on game CD)

Quad speed CD-ROM drive (600KB/second transfer rate)

Hi Color (65,535 color) capable 1 MB PCI video card with DirectDraw 5.0 compatible driver

Hard Disk -- 10 MB plus space for save games (additional space required for DirectX 5.0 installation)

Keyboard and Monitor

*Recommended Configuration

Pentium 166 MHz or higher processor

3Dfx graphics accelerator card

Hard Disk -- 80 MB plus space for save games (additional space required for DirectX 5.0 installation)

Mouse

3. Need For Speed III: Hot Pursuit

*MINIMUM

166MHz Pentium class processor or compatible or 133MHz Pentium class processor with graphics acceleration card

90MB free space for game plus space for save games (additional sace required for DirectX installation)

16MB RAM

4X CD-ROM drive (600KB/second transfer rate) with Windows 95/98 CD-ROM driver

DirectX 5.0 or higher

*RECOMMENDED

Pentium 200MHz Pentium class processor or compatible

110MB free space for game plus space for save games

32MB RAM

3Dfx graphics accelerator card

16-bit sound card with DirectX compatible sound driver

Nguồn CongTruongIT.Com

** Đang tiếp tục update thêm **

boyvip_9x_cold

giúp tui với , tui down Need For Speed III: Hot Pursuit về giải nén không được , nó báo lỗi này nè :

<-- Bổ xung bài viết -->lại nữa , bây giờ thì lại đến Need For Speed II . không cài đặt được nó đòi setup inset CD-ROM là sao. Chăng lẽ lại đòi CD ảo nữa ah. bác vừa post bài thì nên post luôn cái chỉ dẫn chứ !!!

manhcam1980

giúp tui với , tui down Need For Speed III: Hot Pursuit về giải nén không được , nó báo lỗi này nè :

<-- Bổ xung bài viết -->lại nữa , bây giờ thì lại đến Need For Speed II . không cài đặt được nó đòi setup inset CD-ROM là sao. Chăng lẽ lại đòi CD ảo nữa ah. bác vừa post bài thì nên post luôn cái chỉ dẫn chứ !!!

bạn kéo cái cửa sổ kia qua bên phải 1 chút để mình coi hết nó lỗi gì được ko

Biaiardo

lỗi nó chỉ báo đến đó thôi. hết chữ rồi. mà còn Need For Speed II nữa , tui vào cài đặt nó đòi : You must run Setup from the CD-ROM! là sao hả trời.

hny_84

lỗi nó chỉ báo đến đó thôi. hết chữ rồi. mà còn Need For Speed II nữa , tui vào cài đặt nó đòi : You must run Setup from the CD-ROM! là sao hả trời.

bạn đợi mình down test lại cho, còn cái Need For Speed II lúc giải nén ra file gì, nói cho mình biết nha

Niallan

cai xong gap noi nay initmem-ISUFFICIENT MEMORY TO CONTINUE FILE winWinitmem.c LINE 242

Lỗi windows RAR >>>>>> Vao` file đó bằng windows RAR rồi ấn chuột phải chọn Repair Archived >>> Tạo thành 1 file mới >>> giải nén file mới đó >>> OK ( không được thi dùng Phần mềm sửa lỗi )

Iomar

hìnhcoi nhưphải cop Cr-ack đấy anh ạ

Các chủ đề có liên quan khác