Mình dùng ProShow Producer lâu rồi, để làm video ảnh. Nhưng giờ mình muốn thay đổi cách nhìn , đổi mới hơn, mình muốn tìm 1 phần mềm làm video có chức năng y hệt ProShow Producer. Mong các bạn giúp mình ! Thanks nhiệt tình .

Quinn

Thay đổi mà chức năng tương tự hệt thì thay đổi làm gì hả bạn?

Caine

mình chỉ muốn thay đổi style thôi, mà cái proshow đó cứ mấy cái cũ hoài, nhạt

tieu_lienvnn

Search trên Google mà Down mấy cái Phần mềm khác chi bạn em mún đổi mới thôi, nếu tất cả người nói vậy thì em phải quay về làm video bằng proshow lại

Kort

mình chỉ muốn thay đổi style thôi, mà cái proshow đó cứ mấy cái cũ hoài, nhạt Đã dùng hết style chưa? Đã cài thêm style chưa vậy?

Nếu chưa thì tải thêm style về cài sẽ thêm hiệu ứng

download

Chú ý : copy từng địa chỉ ở dưới và past vào trình duyệt khác rồi enter thì mới chạy không bị lỗi eror

Style Pack 1:
(cài đặt bằng file setup.exe)

Style Pack 2:

Style Pack 3:

Style Pack 4:
(down về & giải nén vào thư mục C:\Program Files\Photodex\ProShowProducer\styles)

Style Pack Escapes:
(down về & giải nén vào thư mục C:\ProgramFiles\Photodex\ProShowProducer\styles)

Style Pack Grunge: (down về & giải nén vào thư mục C:\Program Files\Photodex\ProShowProducer\styles)

- Part 1:

Part 2

15 mb Transition

25 transitions

Nhìn chung so với mấy gói style thì cái này không có gì là đặc biệt nhưng bạn nào muốn tiết kiệm thời (gian) gian, tạo một slide đơn giản mà không phải hiệu chỉnh các layer cho các styles phức tạp thì dùng cũng tạm.

Cách cài đặt nói chung không khác những style pack là mấy. chỉ chuyện giải nén và copy tất cả những gì tải về vào thư mục transitions là ok. Có điều lần đầu tiên nó load các transitions này có thể khiến máy giật tưng bừng . Nhưng từ lần load thứ 2 thì chỉ 1s là ok ! :

Link topic:

Phần mềm tương tự thì không có đâu bạn. Chỉ có cao cấp hơn hay thấp hơn thôi. Nhưng nhìn chung Proshow làm là chấp nhận ok, tốt, bạn muốn đa dạng thì có thể tìm thêm các style pack, transition chèn vô. Hiệu ứng rất nhiều!

Các chủ đề có liên quan khác