Hai bản fifa này khá nhẹ và phù hợp với các máy tính có cấu hình không được mạnh

Những bạn ghiền fifa online 2 mà không online được thường xuyên thì fifa 07 và 08 là 1 lựa chọn lý tưởng (Trong đó có mình ):

FIFA 07 PC RIP with music addon

FIFA 07 plays a fast-paced and realistic game of soccer and boasts plenty of gameplay options for solo and social players alike.

Mediafire

Rapidshare

Pass unrar: ww.shoptinhoc.com

Nguồn: shoptinhoc.com

Cấu hình:

OS - Windows 2000/XP

Processor - 1.3 GHz or faster

Memory - 256MB RAM

Hard Drive - 1.2 GB

DVD Drive - 8 SPEED

Video Card - 64MB*

Sound Card - DirectX 9.0c compatible

DirectX - phiên bản 9.0c

**Hướng dẫn setup:

- các bạn dow đủ 7 part về giải nén ra vào FIFA 07 chạy setup.bat và đợi đến khi hoàn tất.

-Tiếp tục vào FIFA.07.Music.Addon chạy setup-add.bat rồi chép Cr-ack vào là chơi được.

Khi giải nén ra nó có 3 thư mục Cr-ack, FIFA 07, FIFA.07.Music.Addon thì để yên đó, làm xong các bước trên thì vào chơi không cần move đi đâu cả, nếu sau này không vào được chạy lại cái resetup là được.

Nếu có link MF nào die các bạn dow = link RS thay thế nhé.

<-- Tự Động Kết Hợp Bài -->FIFA 2008 RIP :

MEDIAFIRE

MEGAUPLOAD

Cấu hình yêu cầu :

Windows XP, 2000 và Vista.

* CPU cho XP/2000: Pentium 4 (1,3Ghz) ho?c cao hon .

Ram cho XP/2000: 256Mb RAM

* CPU cho Vista: Pentium 4 (1,5Ghz) 0r cao hon .

Ram cho Vista: 512Mb RAM

Ổ cứng trống : 3,92GB

Cạc màn Min 64 Mb

Nguồn:BVTH

Pass:

**Hướng dẫn :

Sau khi các bạn d0wnl0ad đủ 6 part về, giải nén ra sẽ được 1 file setup ( có size 578 Mb ), Tuy size là 578 Mb nhưng

k0 phải là cắt bớt của games đi đâu, sau khi setup dung lượng sẽ lên tới 2,04Gb ^^!, yên tâm là bản full nhé, Setup x0ng sẽ

có 1 cửa sổ cmd ( D0s ) hiện lên, các bạn đừng tắt nó đi nhé, ra làm cốc cà fê nhấm nháp tý, nó sẽ tự Cr-ack ch0 đến khi nào

các bạn nhìn thấy nó hiên chữ please ...key c0ntinue thì các bạn ấn enter là x0ng. Bây giờ các bạn vừa có 1 game fifa 2008 full hoàn chỉnh.

Cyneleah

»»-- Máy mình yếu nên down thử Fifa 2008 về chơi xem có được không....!

Cấu hình máy mình thế này Ram 512 (SDR),P4 1.8Ghz,Card VGA Nvidia Geforce4 MX 440 with AGP8X 64.0 mb ----- Liệu có chơi được FiFa 2008 không zdậy.

xunsa_xd

Chơi được bạn ah, Máy mình ram 1GB, P4 2.4Ghz, không có VGA rời mà đá Pes9 với Fifa9 ầm ầm ^^

Belmiro

Làm theo chỉ dẫn - vào game - màn hình đen thui - ! ! ! bị sao ta,không lẽ không đủ cấu hình yêu cầu.

<-- Tự Động Kết Hợp Bài -->cái fifa 2008 ý,xem giùm mình

Denney

Làm theo chỉ dẫn - vào game - màn hình đen thui - ! ! ! bị sao ta,không lẽ không đủ cấu hình yêu cầu.

<-- Tự Động Kết Hợp Bài -->cái fifa 2008 ý,xem giùm mình

bạn thử cái này đi tuy phải down nhiều nhưng đảm bảo cài được

crossfiregames

cái fifa 2008 ý,xem giùm mình

Bạn kiểm tra lại direct, nguyên nhân thứ 2 là máy không đủ yêu cầu cũng xảy ra tình trạng như vậy

money_nt

Win xp sp2 ! khon phải do direct đâu,mình down link của robolua đưa thì Ok rùi Thank babystar013

Giải nén xong rồi nó ra 1 cái file FIFA 2008,chạy file đó để tiến hành cài đặt,chạy tới 100% thì nó báo như vầy nè : (Mình xài windows 7)

trc cũng down thử bản rip và bị như bạn trên, bản full thì nặng quá nhỉ

máy mình cpu 2Ghz, ram 256 card nvidia gf 2 64mb có chơi được ko

Các chủ đề có liên quan khác