Wegland

Thông tin về bản repack:

Chú ý: Khi unpack ram tối thiểu phải là 1gb, ổ cứng trống 9gb. Bản này khi unpack xong sẽ có dung lượng là 3,61 gb vừa lược bớt những ngôn ngữ khác chỉ còn tiếng anh thôi, có sẵn Cr-ack của RELOADED. Ổ unpack game định dạng phải là NTFS

Vài hình ảnh khi setup:

Link download gồm 13 part, vừa add 10% recovery . các bạn download về chỉ cần xoá đuôi .ctit rồi giải nén bình thường. Sau đó dùng các công cụ mount ổ đĩa ảo như Ultra Iso hay Daemon Tool Chiến thôi !

Các addon để các bạn add vào game sau khi unpack, bao gồm bình luận tiếng anh(ENGLISH COMMENTARY)+ CHANTS + AMBIENCE SOUNDS .Download về giải nén sau đó bỏ vào thư mục game trong foder fifa 2012 nhé

1.ENGLISH COMMENTARY

2.Chants

3.Ambience sounds:

Yeah thế là có 1 bản full Fifa 2012 free roài. Bạn nào muốn config video setting thì ở ngoài có nhé, không cần vào game đâu

"FIFA 12\Game\fifasetup"

bluemoon24681

hình đẹp quá nhưng không ham thể loại này

Chơi đi rồi sẽ ham!

Topic hơi ế nhỉ chắc cấu hình yêu cầu cao quá chăng !

Dilwyn

link error 404 rồi, làm sao down về đây

Tại cái chuyển link của forum bị lỗi ý mà

Lần sau nếu bị lỗi bạn chỉ cần xóa phần trước của link là được , ví dụ:

xóa đi sẽ chỉ còn: không lỗi nữa !!!!!!!

hay là cop vô trình duyệt!

onestarvn

Topic hơi ế nhỉ chắc cấu hình yêu cầu cao quá chăng !

Ế chắc do thể loại . chứ cấu hình không nặng lắm , máy tầm trung trung thì chỉnh low chơi dc đấy

cho mình xin cái config.exe đi bạn. cái fifa12 của mình nó không vào config được. nó hiện thế này

config.exe has stopped working. mình lên google search thì nó bảo bị hư framework .net ->cài bản framework 2.0. máy mình win7 không cài được cái này từ đĩa fifa12. Thank trước.

familya6vuive

cho mình xin cái config.exe đi bạn. cái fifa12 của mình nó không vào config được. nó hiện thế này

config.exe has stopped working. mình lên google search thì nó bảo bị hư framework .net ->cài bản framework 2.0. máy mình win7 không cài được cái này từ đĩa fifa12. Thank trước.

Cho mình xem cái ảnh báo lỗi được ko??

Các chủ đề có liên quan khác