b0y_b0m

Cấu hình nhẹ máy yếu có thể chơi được

Peeje

Mã:

http://www.peeje.com/files/361099318/[CTIT]_Tennis_Elbow_2011.rar.html

Mediafire

*Hướng dẫn cài thành bản full: Bạn down về, giải nén ra được 4 file! Tìm file information.txt, đổi tên thành Key.txt rồi cóp vô thư mục Tennis Elbow 2011 là được

vihungcamthoa

Post k ghi nguồn, vừa thế còn sửa lại đôi tý cho khác nữa chứ!! Nản!!

VÔ đây mà xem bản gốc nhé:

2 bài chả có chỗ nào tương tự nhau cả. Bạn không mở to mắt ra mà nhìn à. Lại còn kêu "Nản" nữa chứ. Đây là game tự up nhé, không có sơ muối gì link của rum khác đâu !!!

fsoft_tuannm

2 bài chả có chỗ nào tương tự nhau cả. Bạn không mở to mắt ra mà nhìn à. Lại còn kêu "Nản" nữa chứ. Đây là game tự up nhé, không có sơ muối gì link của rum khác đâu !!!

THế thì xem cái key với phiên bản build đi, của ai đó!!

Rồi còn câu này nữa: *Hướng dẫn cài thành bản full: Bạn down về, giải nén ra được 4 file! Tìm file information.txt, đổi tên thành Key.txt rồi cóp vô thư mục Tennis Elbow 2011 là được

Hài k đỡ nổi!!

Holden

nói chung là thế này chứ gì : Q đi lấy link của bên kia về rồi up lại đúng không

mà làm thế thì bình thường mà có gì đâu, miễn là không "bê nguyên xi" cái link từ bên kia về là ổn rồi

<-- Bổ sung bài viết -->mà Q up lại link khác lun đi, MF nó del link rồi kìa

baucats10

bạn ấy đang trong thời (gian) gian thử chuyện + có game gì mới mà ctit của mình chưa đả động đến đâu ( nếu có thì cũng rất ít ) => có thể một số bài mà bạn ấy up vừa tồn tại ở 4rum khác , hơn nữa link vừa chỉnh lại theo đúng quy định rồi

beheo_hy4ever

tuy chỉnh rồi mà vào thì MF nó cũng del link lun rồi bạn ah

bạn vào xem thử hay tại mình nhầm

Aurelius

link vừa bị remove

nén file thì nên viết tắt tên game không nó del cả lũ

thank anh hôm qua nhắc em chứ không HERO VI cũng bị....

Các chủ đề có liên quan khác