4share funny co 10k tháng à. down = minmax cung lên 830kb/s. 10 ngàn thôi down thế ngon rồi Ngày xưa đang ký ặc cả tram nghìn cũng vậy,mình từng share acc cho anh em mà,nó khóa lúc 3acc

maybe_tell

mediafile thì sao nhỉ hihi sao không thấy đụng gì đến ông này

MF ngon thật đấy nhưng h nó đang del file liên tục , có file vừa up lên chỉ sau 1 2 ngày nó xoá luôn thì đỡ thế nào được

P/s: gói Funny của tớ dùng thì thấy tốc độ cũng max mà ở nhà tớ thì 400 Kbs ( gói 275k VNPT ) còn ra hàng nét thì toàn 3-4 Mb , mỗi tội thỉnh thoảng nó lỗi rất khó chịu

tui down bình thường này, max cũng được 1M, tài khoản funy, mà chẳng hiểu thế quái nào từ 3 hôm nay, down có cái phim hD 6g mà cứ đến giữa chừng dis không resum được luôn, nản dã man, thui chờ mấy hôm nữa xem sao, chứ bên này có 10k, bên kia dắt lòi ra

Brodee

MF tốc dộ đâu bằng,free thì up cho anh em cũng dc,chỉ tổ nó xóa nhiều,mà 1 bộ game mười mấy gb chia ra up mf chắc chết,dow cũng vậy

ooh_happyday

Thik 4 share ở chổ có gói 10k linh động, down tèn tèn cũng được. Có cái bây giờ thằng này "hàng" k phong phú bằng fshare. fshare thì mắc như quỷ, đang xài acc dùng chung nên cũng phẻ (vì quy định của nhóm nên hok share được)

mẹ hồi trước dơn còn bình thường giờ vào còn không cho dơn nữa là mà back-bite ae dơn thế nào dạo này down dở chứng lắm có 1xx thôi =.=

diquabongtoi

thêm tí lửa cho cơn bốc hoả của các bạn về 4share.vn

Kết quả test trên cho thấy tốc độ down/up dạo này chỉ bằng 1/10 thời (gian) điểm cách đây 1 tháng; lúc đó mình down trung bình 10-12MB/s, up trung bình 5MB/s

Ail

60 gb là cho 1 tháng hay sao ấy, bạn dùng hết rồi thì kêu nạp là phải............

kt_05

60 gb là cho 1 tháng hay sao ấy, bạn dùng hết rồi thì kêu nạp là phải............ Bác có thèm đọc bài không vậy,đi spam ak

blogg_trang

chả hiểu gói funny này để làm gì, mình reg xong, log vào thấy tốc độ down vãi đái , chả khác đếch gì không log acc, tưởng tại mạng, ai dè sang sớm hôm sau vào down thì vẫn vậy, có mấy chục kb/s. Mẹ nó, đúng là phí mất 10k! like cái sign của bác , phim khi người ta yêu

12_A9

Chuyến này 4share bị tổn thất ít nhiều rồi, cho chừa cái tội lừa tình khách hàng, anh đây cũng hủy tài khoản FUNNY mà bấy lâu nay chú 4share vẫn thường âm thầm trừ anh 10K/tháng éo thèm 1 tin thông báo ấy nhé!

thanhbinh_an

Chuyến này 4share bị tổn thất ít nhiều rồi, cho chừa cái tội lừa tình khách hàng, anh đây cũng hủy tài khoản FUNNY mà bấy lâu nay chú 4share vẫn thường âm thầm trừ anh 10K/tháng éo thèm 1 tin thông báo ấy nhé! Mình xài ca funny lần vip thường rồi ,cái nào cũng vậy,còn bác kia nói sao,host nước ngoài nó bảo dưỡng,,có host nào ngày nào cũng bào trì ko,mà ghi 60 phút đến 4 5 tiếng mới hết cái 60 phút của nó,mà host nước ngoài yếu hơn host VN đấy,VN up game phim không bị kiện còn nó lớ xớ là bị kiện,nên các trang nước ngoài dung lượng ít lắm

Các chủ đề có liên quan khác