Carraig

sao ai cũng nghĩ windows 8 nặng hết w? mình thấy nó nhẹ hơn windows 7 nhiều. tốc độ nhanh hơn.

HAKUNA_MATATA

Nên.

Máy mình lúc trước dùng Win7 chạy chậm như rùa, từ khi cài Win8 chạy vù vù, tốc độ cải thiện rất nhiều, bảo mật (an ninh) cao... Đồng quan điểm với bạn.

Đang tính cài lại Win7, thì có windows 8 ra lò.... hên!

lien1321

các bạn cho mình hỏi một chút: máy mình cấu hình pentium dual core 3.0 ghz. ram 2gb thì cài windows 8 chạy các ứng dụng có mượt không?

tks các bro nhiều ! máy dual core thì nên dùng XP cho mượt bạn ạ

cài windows 8 chỉ để trải nghiên jch[i bời vớ vẩn thôi chứ làm chuyện thì cứ XP mà dã cho bền

sexx1997

Cài ngon..dùng windows 8 nhẹ mà nhanh, khổ nỗi không cài được Cad2007 T.T mình vừa cài Cad 2007 trên windows 8 hôm qua xong có sao đâu nhỉ

vào thư mịc Bin trong file cài rồi click vào setup mới dc bạn ạ

pandzeus

Đừng nên dùng windows 8 vì 1 là windows 8 chưa có bản Cr-ack và 2 là chưa nhận được nhiều diver của các máy tính. Mình khuyên các bạn đừng dùng windows 8 vì windows 8 chưa về việt nam

các bạn cho mình hỏi một chút: máy mình cấu hình pentium dual core 3.0 ghz. ram 2gb thì cài windows 8 chạy các ứng dụng có mượt không?

tks các bro nhiều ! Cấu hình này W7 chạy còn W8 là bay luôn

Calbex

Đừng nên dùng windows 8 vì 1 là windows 8 chưa có bản Cr-ack và 2 là chưa nhận được nhiều diver của các máy tính. Mình khuyên các bạn đừng dùng windows 8 vì windows 8 chưa về việt nam Bác mới ở trên xuống à.

Những thứ bạn cần đều có hết rồi. Thời buổi này khoảng cách đâu còn ý nghĩa.

Rusty

Nếu bạn muốn trải nghiệm thì nên lên windows 8 bạn ạ. Còn nếu công chuyện có phần mềm đặc thù thì chờ 1 thời (gian) gian đã.

quynhnga842003

cho xin cái đĩa windows 8 đi Ra tiệm mà mua không thì bảo nó cài cho lúc bạn ak

Giờ mình dung win7 thấy mượt rồi nên cung chua mún thử windows 8.Hi

Dano

Ra tiệm mà mua không thì bảo nó cài cho lúc bạn ak

Giờ mình dung win7 thấy mượt rồi nên cung chua mún thử windows 8.Hi Thử đi. Nếu bạn KẾT khám phá.

Các chủ đề có liên quan khác