Gti_vn

Hôm bữa có thằng em gửi cho mình 1 file không có chấm đuôi (mình vừa vào Folder Option cho hiển thị chấm đuôi), mở ra thì nó là file pp tự chạy (dạng *.pps). Có pác nào biết chương trình nào chuyển đổi được như vậy ko? Còn nữa, trong pp nếu mình muốn các slide không chạy sang slide kế tiếp khi click chuột ra ngoài (chỉ chuyển slide khi nhấp vào các liên kết) thì làm thế nào?

Bradfurd

bạn chuyển đuôi đó sang ppt nhá, Muốn nó bất chạy thì bạn tham tiềmo ở phần Effect và action.

bongchay

Chỉ thì chỉ cho trót lun đi bạn, mình vừa tham tiềmo rồi mà vẫn không thấy nên mới hỏi nè

Piero

Trích:

Jerry9x

Chỉ thì chỉ cho trót lun đi bạn, mình vừa tham tiềmo rồi mà vẫn không thấy nên mới hỏi nè

Mình bận quá, thôi thì bạn download về đọc đi nhá

Trích:

Moran

0c. sao kì vậy ta. tui mới down mà

vào đây nhá

Trích:

Duante

Định dạng file pps, tức là PowerPoint Show, mặc định khi bạn soạn thảo 1 file powerpoint, nó sẽ save ở dạng mặc định là ppt. Ở Office 2003, bạn vào File > Save as, sau đó chọn Save as Type là PowerPoint Show (pps), ở Office 2007 là ppsx.

Taylor

Trích:

tpkhanh89

Định dạng file pps, tức là PowerPoint Show, mặc định khi bạn soạn thảo 1 file powerpoint, nó sẽ save ở dạng mặc định là ppt. Ở Office 2003, bạn vào File > Save as, sau đó chọn Save as Type là PowerPoint Show (pps), ở Office 2007 là ppsx.

Cái này em bít rồi pác ạh, cái vấn đề là cái file em nói không có chấm đuôi mà vẫn chạy được kà

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

Trích:

infohoanh

0c. sao kì vậy ta. tui mới down mà

vào đây nhá

Dù sao cũng thanks bạn nhưng trong đó nó không nhắc gì tới cái mình cần hết. Nó chỉ dạy mấy cái cơ bản thôi mà

Các chủ đề có liên quan khác