kiemchuamai

1 game quá nổi tiếng của Microsoft và hãy chơi để chinh phục thế giới dứoi bàn tay chính mình

Download Game về máy và giải nén, vào thư mục AgeOfEmpiresII chạy file empires2.exe để chơi Age of Empires II: The Age of Kings , vào thư mục AgeOfEmpiresII/age2_x1 chạy file age2_x1.exe để chơi Age of Empires II: The Conquerors Expansion . Chúc vui vẻ!!!!

Frans

Lạ nhỉ mình vừa download test gùi mà NÓ BÁO LỖI GÌ CHO MÌNH XEM HÌNH

Mikel

Mình cũng bị lỗi như Itnamthanh. Lúc giải nén bị lỗi xong thì có được một file AgeOfEmpireII dung lượng 148Mb trong khi file rar là 256Mb !?

Mình vẫn chạy mấy file như bạn chỉ dẫn nhưng báo lỗi thế này

"Could Not Initialize Graphics System. Make Sure That Your Video Card and Driver Are Compatible with DirectDraw"

Mình càidriver với Directx9 rồi mà không chạy được. Hik search trên mạng thì thấy nhiều người bị lỗi này lắm. Hồi trc máy mình chơi trò này phè phè mà

có ng' test rồi thế là sao nhỉ , bạn thử tải lại part hỏng xem không thì chờ vài ngày nữa tải lại , mediafire hay hâm lém

synyoen

cưa chắc đâu nhóc, cái ng` test kia cấp độ còn không có chứng tỏ là ng` đó chỉ spam vừa test thôi, còn lỗi thì dù down lại vẫn lỗi, up lại cho ng` ta đi

mà sao lúc nén nhóc không add thêm cái recovery record vào, như vậy khi có lỗi ng` ta mới có thể dùng winrar tools mà fixx

xxxlongcoolxxx

Mình down vào ngày 27/01/2010

Bạn gì ơi up lại đi bạn bị lỗi rồi nè!Giải nén không được!!!

nk.trung

nó báo bạn tải thiếu file ý mà , bạn xem coi đã tải đầy đủ các part chưa ^^

"Could Not Initialize Graphics System. Make Sure That Your Video Card and Driver Are Compatible with DirectDraw"

bạn update driver card video là dc thôi :

có lẽ card nhà bạn quá cũ

<-- Bổ xung bài viết -->

bạn update driver card video là dc thôi :

có lẽ card nhà bạn quá cũ

Các chủ đề có liên quan khác