caheotv

Các Pro cho em hỏi, Firefox của em cứ chạy được 1 lúc, hay mình vào trang nào xem video ví dụ như : dantri thì nó báo lỗi Alobe Player, còn 1 phân nữa là thỉnh thoảng vào 24h không xem được hình ảnh và video, không hiểu nguyên nhân tại sao. Mặc dù em vừa xoá cache và reset lại firefox rồi mà vẫn không được.

Đây là hình ảnh mà em chụp ở máy khi nó bi lỗi Flash

Các Pro giúp em với.

hoang_0510

bạn remove bản FF cũ đi tải bản 16.2 từ trang chủ của FF về , cài adobe flash mới nhất vào là ok , hay bạn đang chạy 1 phần mền nào đó xung đột với FF hay adobe flash

Generosb

vâng, Thank bác vừa góp ý. nhưng em vừa 1 lần remove và cài bản mới rồi, IDM CC em cũng cập nhật bản mới nhất 7.3.29 , Không hiểu cái lỗi này là thế nào?

glasspainting16

thế thì Gost windows hay Google seach mấy cái chữ lên là biết liền , cái này là tại Adobe flash rồi

quangphong098

Hi, em vừa gỡ Alobe Flash và cài lại bản 11.5 chác là bản mới nhất. thấy lướt video ở Dân trí k còn vấn đề gì nữa.

NHưng em vẫn gặp lỗi là k xem được ảnh và video ở 24h các bạn ạ.

các bạn biết lỗi là do đâu k bác.

có bác ạ, tất cả đều bị không riêng gì firefox hjx hjx, bác có bị trường hợp đó bao giờ k cái này mình nghĩ là do cái flash bị lỗi,nếu không khắc phục được thì bạn Phần mềm qua yahoo mình kểm tra cho

lon_blog

bác này lỗi như mình nè, bị mấy tháng rồi cộng thêm làm hết mấy chục cách vẫn không khắc phục được :mad:

IE + Google Chorme thì vô tư

TOCDUOIGA_9X

gỡ adobe flash ra, vào trang của adobe flash, nhấn vào cái Get the latest phiên bản để trang đó nó xem bản nào KẾT hợp với bạn, rồi cài, như thế thì không bị lỗi.

heo_con_way_pha

cập nhật firefox, cập nhật flash đi. nghe đâu flash bị lỗi rồi. microsoft mới update flash cho ie trong windows 8 đấy

vuhaitien_2523

cập nhật firefox, cập nhật flash đi. nghe đâu flash bị lỗi rồi. microsoft mới update flash cho ie trong windows 8 đấy bạn ấy đang dùng windows 7 mà.

Các chủ đề có liên quan khác