sam8182000

các bạn cho mình hỏi một chút: máy mình cấu hình pentium dual core 3.0 ghz. ram 2gb thì cài windows 8 chạy các ứng dụng có mượt không?

tks các bro nhiều !

apolloofsun174

Máy bạn cài windows 8 chạy được, đáp ứng tốt với các ứng dụng văn phòng, còn với game thì nên nâng thêm cái vga rời nữa là đẹp!

helen_bui_1987

win 8 có gì đặc biệ không nhỉ >??????? mới chuyển qua xài windows 7 được 9 tháng nay chưa muốn qua windows 8 ???

win 8 có gì đặc biệ không nhỉ >??????? mới chuyển qua xài windows 7 được 9 tháng nay chưa muốn qua windows 8 ??? Tùy mục đích sử dụng máy của bạn thôi máy để làm việc, chơi game thì có lẽ nên để win7 tạm vừa còn nếu không thì cứ win8 mà phang cho sướng dĩ nhiên là thế hệ sau thì nó sẽ ngon hơn win7 nhiều

hangptt95

Win 8 xem tới xem lui... mình thấy mượt và đẹp hơn windows 7 nhưng chưa xài thử, đợi rãnh rỗi xài windows 8 thử xem sao.

Đọc nhiều bài sao thấy windows 8 có lẽ KẾT hợp cho các máy tính bảng, vì vậy chưa dám xài.

Win 7 chắc cũng đủ dùng rùi mà sao cứ chạy theo công nghệ thế, có nhiều người xài windows 8 trên máy tính bàn vài ngày là trở lại windows 7, windows 8 chỉ tốt cho công nghệ cảm ứng. Máy tính bảng là KẾT hợp nhất.

rua_sock

Nên.

Máy mình lúc trước dùng Win7 chạy chậm như rùa, từ khi cài Win8 chạy vù vù, tốc độ cải thiện rất nhiều, bảo mật (an ninh) cao...

chuot_vip

Bạn nên cài thử để vooc xem sao có cái gì mới cũng nên thử cho biết, nếu không KẾT thi có thể quay lại windows 7 vẫn chưa muộn

ductan0305

máy em delln4010, core i3, ram 2gb có cài được windows 8 không các bác.

nếu có thế tìm hộ em driver, để em cài windows 8 cái, tks các bác.

nếu tìm driver có cần cung cấp số Service Tag nữa không ạ?

teo.phuc

win 8 dùng rất tốt. Khởi động nhanh, tắt máy nhanh. Nếu là người phiêu liêu thì nên cài vọc cho sướng. Đang dùng thấy ok

cho xin cái đĩa windows 8 đi Xin kiểu gì. Chang lẽ gửi bưu điện cho cậu à. Lên mấy Pic Load về mà cài or ghi DVD mà cài.

lien1321

tạm thời (gian) nếu vẫn còn muốn chiến game thì khoan vội qua win8 nhé, nhiều lỗi và không chạy được nhiều game lắm ^^, còn công chuyện hay trải nghiệm thì cứ qua win8 vô tư.

cho xin cái đĩa windows 8 đi vô box windows 8 mà tải bạn. mình chỉ thấy ngta xin link tải chứ chưa thấy ai xin đĩa cài cả

doc_hanh2006

win8 về giao diện xài thì ok rồi, khởi động nhanh không ì ạch như win7 mặc dù vậy do WIN8 mới ra nên vẫn còn nhiều lỗi, nhiều phần mềm khi chạy vẫn bị vấp

Các chủ đề có liên quan khác