orange_milk288

Năm: 2011

Hệ điều hành: PC

Thể loại: Phiêu lưu

Ngôn ngữ: tiếng Anh

Faery: Legends of Avalon là một vai trò lớn chơi trò chơi với một không khí rất khác biệt và phong cách đồ họa. Nghecoi nhưmột gia tinh hay một truyện cổ tích, bắt tay vào một cuộc phiêu lưu tuyệt cú cú cú vời và khám phá thế giới tuyệt cú cú cú vời của Avalon và các sinh vật lạ thường của nó. Anh hùng Avalon, bạn sẽ phải hiểu tại sao thế giới phép thuật đang chết mòn, và lưu các vương quốc từ biến mất nhất định. Trong một cuộc phiêu lưu ly kỳ, nơi lựa chọn của bạn sẽ định hình những câu chuyện, bạn sẽ phát triển nhân vật của bạn, khả năng của mình và quyền hạn đặc biệt, cũng như thiết bị của mình thông qua các trận đánh thắng lợi và nhiệm vụ hoàn thành.

Nhiều mối nguy hiểm đang chờ đón bạn và những trận đánh chống lại một số các sinh vật và quái vật của game hứa hẹn được ghê gớm. Để khắc phục tất cả những nguy hiểm, bạn sẽ có để đạt được quyền lực và kinh nghiệm, mà còn để đảm bảo sự hỗ trợ của đồng thân thiện, bạn sẽ đáp ứng thông qua cuộc hành trình của bạn. Tất cả đồng có đặc điểm riêng của họ, điểm mạnh và điểm yếu của họ, mà còn nhân vật của mình. Hãy chắc chắn cẩn thận chọn những người sẽ chiến đấu ở bên cạnh bạn, và sống theo kinh nghiệm lạ thường được đi kèm bởi một con rồng, troll một, tiên nữ và những sinh vật tuyệt cú cú cú vời khác!

Mini Rquirements

* Hệ điều hành: Windows XP / Windows Vista / Windows 7

* Bộ xử lý: Intel Core 2 Duo E6600 2.4GHz / AMD Athlon 64 X2 Dual Core 5800 +

* Bộ nhớ RAM: 2 GB

* Hard Disk Space: 4.5 Gb

* Video: nVidia GeForce GT 140 / ATI Radeon HD 3870

* Card âm thanh: tương KẾT DirectX

* DirectX: 9

no quote please !

Kelle

Nhận xét :

Game khá nhẹ ! Cách chơi như game the last remnant - nhập vai, chiến thuật theo turn

nghiên cứu kĩ các magic kị nhau như Air > Electric > Fire > Air, có 2 magic ngoài vùng là Earth và Warter ? chưa hiểu tại sao @@

chú ý các con vật kháng Physic hay kháng Magic để chọn đòn tấn công hợp lý

*lưu ý : chịu khó lục tung map, tìm hết các rương lấy đồ mặc vì mặc full set 5 món thì hiệu ứng đồ sẽ x2 - và vì mỗi món đồ chỉ có duy nhất 1 địa điểm có thôi

Làm các quest giúp NPC để có đồ và EXP - có một số Q có 2 cách lựa chọn để làm - hãy luôn đi theo hướng của "người tốt" ví dụ : nv của người câu cá ở map đầu : bạn có thể làm Q của ổng để lấy cái vỏ ốc cho nv chính hay lẻn ra sau nhà trộm nó để làm nv chính - lần đầu mình chọn cách 2 cho lẹ >"<

nhưng cái hại là mất đi món đồ và k bao h có thể nói chuyện nhận Q từ ông ta nữa ....

Mới chơi hqua thôi - mới qua cánh cửa của thế giới 2 à (con thuyền ma) - nhưng tớ chắc chắn là mình vừa làm nát map thế giới cây rồi (chơi lại gần 10 lần đấy >"< vì những lần hổ báo khoái đánh trộm đồ - đập ng hơn là làm Q giúp)

có gì anh em bí ở đâu cứ hỏi nhá và chia sẽ nhau nhé - game này khó thấy bà

nangmoi786

hix không qua được màn 1 cho con chim ăn cá để lấy tờ giấy =.=

lấy dc con cá chưa ? biết con cá đâu không ?

lại hỏi ông câu cá, ổng bảo trong hang Gobin - là cái hang duy nhất trên đảo ấy !

vào đó 1 là đánh tụi Gobin trấn lột con cá - hay là cho nó 1 lọ thuốc để trị thương nó sẽ đền ơn con cá !

bay lại chỗ mõm đá gần tổ con hải âu (chỗ lấp lánh lấp lánh) để con cá vào là xong !

Quigley

oh được rồi tks bạn nha đang vào map cây, sáng mai chơi tiếp có gì thắc mắc xin được giải đáp nha ( mới tập tành chơi mấy game thể loại này )

Các chủ đề có liên quan khác