Word 2003 của mình bị như bên dưới là không bỏ được góc vuông ở 4 cạnh văn bản, xem ở chế độ In thử thì vẫn thấy 4 cạnh này, xuất hiện ở tất cả các trang, chình trong phần Hearder àn Forter mà vẫn không được

Dù mình vừa remove office và cài lại, thậm chí sử dụng Your Unistall nhưng vẫn không được

hoatim_ngoaisan

Your Unistall thì liên quan gì đến cái này, đó là trong word nó căn lề thôi mà

Hướng dẫn có ở đây rồi, bạn chẳng chịu search trước khi hỏi gì cả

be_can

link của bác này có chỉ dẫn chi tiết nè.

suzuki_vn

Mình mượn topic của bạn này xin hỏi các bạn tý nhé:

Chả là hôm qua có người gọi điện cho mình nhờ hỗ trợ lỗi Word, người ta tả là đằng sau dấu nhắc có hiện 1 ký tự tương tự dấu nhạc, mình hok hiểu hỏi đi hỏi lại thì bảo là tương tự ký tự ở menu này nên mình chụp cho tất cả người xem. (Khi xem in thì hok nhìn thấy, vẫn đề là thắc mắc tại sao và nhìn hơi tức mắt)

o0o3c0nkuao0o

Mình mượn topic của bạn này xin hỏi các bạn tý nhé:

Chả là hôm qua có người gọi điện cho mình nhờ hỗ trợ lỗi Word, người ta tả là đằng sau dấu nhắc có hiện 1 ký tự tương tự dấu nhạc, mình hok hiểu hỏi đi hỏi lại thì bảo là tương tự ký tự ở menu này nên mình chụp cho tất cả người xem. (Khi xem in thì hok nhìn thấy, vẫn đề là thắc mắc tại sao và nhìn hơi tức mắt)
Tớ lâu rồi không dùng 2003 nên quên tắt rồi. Mấy thầy dùng cái đó để test xem mình có gõ đúng không. Và tắt được thôi mà.

hongtam_b10

Trên thanh Toolbar Standard có kí hiện như thế (Show/Hide). Ở chế độ show nó sẽ sáng lên. Click vào đó để tắt nó đi.

chaykut3_0238

Thank bạn nhiều nhé, không phải là mình không search mà không biết ghi từ khóa search là gì cho có kết quả thôi, Còn cái Your Unistall là ý mình muốn nói gỡ bỏ triêt để office cả setting của office luôn ^^

Các chủ đề có liên quan khác