Frederico

máy nhà mình cấu hình như thế này Pentium(R) 4 CPU 2.66GHz 2.67GHz 1gb of ram Intel(R) có cài được windows 7 không

máy nhà mình cấu hình như thế này Pentium(R) 4 CPU 2.66GHz 2.67GHz 1gb of ram Intel(R) có cài được windows 7 không ram 1gb cài w7 xong chắc chỉ đọc báo được thôi

Destan

thế windows vista thì sao hả các pro có ngon không hay cũng tương tự như windows 7

Canary_7

win 7 chạy thì phải 800 MB ram rồi, bạn cài chạy vài chương trình có thể dẫn tới treo máy

bx_ofme2000

thế windows vista thì sao hả các pro có ngon không hay cũng tương tự như windows 7 windows vista tốc độ vận hành kém hơn win7, giao diện không được đẹp bằng Và hiện nay cũng rất ít người dùng vista.

fullmoon.lovely

Ram 1G là chạy ổn rùi nhé.bác nào cài windows 7 ram chiếm 800m thì chắc bác đó đang xài ram 2G rùi.bạn e có con laptop dual core 1.2,ram 1g cài windows 7,chơi photoshop nhé.nếu không có nhu cầu cao thì xài win7 hay ghost ultimate lite ~700Mb (cái này e làm cho mấy con p4 2.8G ram 512 cũng ổn).mấy cái này e làm nhiều rùi nên cũng biết sơ sơ

Ram 1G là chạy ổn rùi nhé.bác nào cài windows 7 ram chiếm 800m thì chắc bác đó đang xài ram 2G rùi.bạn e có con laptop dual core 1.2,ram 1g cài windows 7,chơi photoshop nhé.nếu không có nhu cầu cao thì xài win7 hay ghost ultimate lite ~700Mb (cái này e làm cho mấy con p4 2.8G ram 512 cũng ổn).mấy cái này e làm nhiều rùi nên cũng biết sơ sơ cài xong nó chạy chậm hơn xp lại hối hận, và cài lại trong vài ngày tới

vanipea

mình cài p4 2.8G,ram 512 thì đúng là chậm,nhưng cũng gọi là tương đối thôi.còn muốn nhanh + đẹp thì làm con sp3,thêm giao diện windows 7 là xong.đỡ tốn mí trăm k mua thêm linh kiện.

Các chủ đề có liên quan khác