Fonzell

Mọi người ai biết cách loại bỏ dòng gạch ngang phía trên và dưới bản word không gúip mình với. Mình vừa remove cái header and foot rồi mà vẫn xuất hiện cái gạch ngang đó

Thank tất cả người

thuylinh19803

- Mình nhìn hình thì thấy vẫn còn Footer mà! Bạn hãy rà chuột trên dòng kẽ cho đến khi nào xuất hiện dấu chữ thập thì click vào và chọn delete.

- Nếu được bạn hãy gửi file vài trang để tất cả người tìm xem.

nofear_bmt

Mở header & Footer lên, đưa chuột lên thanh ngag rùi ấn delete,xong tắt headfoot đi là ok

Mình làm rồi mà vẫn không được. Bạn xem hộ mình với vồi bảo mình luôn cách sửa với nhé. Tks!

Flannagan

mình tải về và làm như cách của bạn ở trên thì được mà bạn.

chọn Insert --> chọn Footer --> double click chuột vào thanh ngang đó và nhấn DEL là ok mà.

hienhuyndai1368

Hix. Cuối cùng mình vừa remove được rồi. Thank tất cả tất cả người nhé! tiện thể cho mình hỏi luôn là mònh muốn copy dòng đề mục :1.1. Căn cứ pháp lý như trên mà không copy được chữ 1.1 chỉ copy được chữ Căn cứ pháp lý là sao. Ai biết gúip mình với

tue_kha

1. Đường kẽ bạn thấy chính là của Paragraph của Header và Footer. Bạn cho hiện H&F lên rồi tô khối toàn bộ các dòng của Header (hay Footer) sau đó vào Border and Shading gở chúng. Bạn xem file mình vừa xoá xong:

2. Cũng như Indent, Numbering (1.1) được tạo tự động từ các Level do đó bạn không copy được chúng. Bạn copy tiêu đề bình thường sau đó tạo Numbering với Level KẾT hợp là nó sẽ xuất hiện.

Các chủ đề có liên quan khác