dang_yeu

Mình dùng MCTD lâu rồi. Dịp khuyến mại tháng trước của Vietel quên không nạp thẻ thành ra tài khoản còn có hơn 66k, dùng đến chiều nay thì thấy còn hơn 5k. Giờ kiểm tra lại thì được thông tin như hình dưới. Có ai biết chuyện quái gì vậy không nhỉ ? Chính sách mới ak ?

mrright.shop

Bấy lâu mình nghe tất cả người chế slogan: "VT hãy nói theo cách của bạn và hãy trừ tiền theo cách của chúng tôi" cứ tưởng họ đùa hóa ra thật

Cứ thử search cái từ khóa này cũng ra cả đống topic ý kiến VT rồi:

Ko dìm hàng gì đâu nhá. Sự thật vậy thôi

ngocanhvip2008

từ ngày mùng 1/11 khi hòa mạng D-com trả trước chỉ được cộng 500MB/tháng chứ không phải 1,5GB/tháng như trước đây.

bạn chủ Phần mềm số D-com vào inbox mình ktra cho nhé. Tks.

Bấy lâu mình nghe tất cả người chế slogan: "VT hãy nói theo cách của bạn và hãy trừ tiền theo cách của chúng tôi" cứ tưởng họ đùa hóa ra thật

Cứ thử search cái từ khóa này cũng ra cả đống topic ý kiến VT rồi:

Ko dìm hàng gì đâu nhá. Sự thật vậy thôi Cái quái gì đây, đang hỏi vụ tư dưng được khuyến mãi 500Mb này kia mà. Nực cười với cái thể loại spam này

huylavico

từ ngày mùng 1/11 khi hòa mạng D-com trả trước chỉ được cộng 500MB/tháng chứ không phải 1,5GB/tháng như trước đây.

bạn chủ Phần mềm số D-com vào inbox mình ktra cho nhé. Tks. Không phải 500MB hay 1.5Gb khi hòa mạng mới D-com 3G đâu, mình dùng D-com này từ năm 2011 kia, lúc đó chỉ có tặng 100k trong vòng 5 tháng liền kề sau tháng hòa mạng thôi và mình vừa dùng hết (giờ là tháng 10-2012 mà).

Có lẽ vụ 500Mb này liên quan tới chuyện Code: Nham ho tro Quy khach khac phuc anh huong cua con bao so 8, Viettel kinh tang ... cho cac thue bao hoat dong tai Thai Binh, Nam Dinh chăng ... ? Vì mobile phone có được tặng 30k với nội dung tương tự nên không biết có phải D-com cũng được tặng nhân đợt này không ?

Nguyên do nó là như thế, bồ check lại dùm, còn số D-com thì sorry không send được, thế nhé. Thanks in advance !

Jerry_mouse

Cái quái gì đây, đang hỏi vụ tư dưng được khuyến mãi 500Mb này kia mà. Nực cười với cái thể loại spam này Có lẽ người bên VNPT

Các chủ đề có liên quan khác