Mấy hôm nay lang thang trên Congtruongboxoxboxx game offline cũng thú vị quá, ngồi download cả đống game về máy mà chỉ có vài cái là chơi được thôi. Hôm nay viết bài này xin cái game C&C General full or rip cũng được. Hôm qua down cái demo chơi chán phèo. Thanks vì vừa cho xin game trước.

<-- Bổ sung bài viết -->Máy em sài windows 7. Các anh cho em hỏi thêm về cái game NFS Most Wanted. CHạy cái file Speed cái nó báo lỗi. Speed.exe has stopped working. Rồi không chơi được luôn.

<-- Bổ sung bài viết -->Máy em sài windows 7. Các anh cho em hỏi thêm về cái game NFS Most Wanted. CHạy cái file Speed cái nó báo lỗi. Speed.exe has stopped working. Rồi không chơi được luôn.

Brantley

chép Cr-ack từ folder Cr-ack qua là chạy được thui, chơi lun không cần cài đặt đâu

haudau_92

Mấy hôm nay lang thang trên Congtruongboxoxboxx game offline cũng thú vị quá, ngồi download cả đống game về máy mà chỉ có vài cái là chơi được thôi. Hôm nay viết bài này xin cái game C&C General full or rip cũng được. Hôm qua down cái demo chơi chán phèo. Thanks vì vừa cho xin game trước.

Nếu vào NFS Most Wanted không được bạn thử cách này xem

1. Vào Folder NFS Most Wanted

2. Chọn File Game (Speed) Click chuội Phải

3 . Chọn Properties -> Compatibility Tab

4. Chon Run This Program In Compatibility Mode for : Windows XP(Service Pack 3). Xong rùi xuống phần DIsplay Setting chọn 640x480 resolution

5. ĐIỀU RẤT QUAN TRONG .... CHƠI THÔI

Briggebam

Cái bản General đầu tiên đó bác, bản này mở rộng lớn rồi, cài về chơi không được

Các chủ đề có liên quan khác