Nghe tên hẳn các bạn đả biết nội dung game là gì rồi. Cốt truyện của game phụ thuộc trên bộ tiểu thuyết "Tam Quốc diễn nghĩa" của La Quán Trung.

Tuy game chiến thuật có dung lượng khá nhỏ: 71.76 M, nhưng về hình ảnh thì không hề kém hơn AIO hay cossack, về nội dung thì tuyệt cú vời, thực hơn hẳn AIO. Tuy hơi ít đơn vị quân, nhưng bạn khó có thể nhanh chóng khám phá hết các chức năng của trò chơi. Có thể nói game chơi khá khó, đòi hỏi bạn phải mày mò khá nhiều hay có vốn tiếng anh kha khá để đọc hướng dẫn.

Bạn sẽ khởi đầu bằng 1 trong 3 quân đội: Ngụy, Thục và Ngô. Ban đầu bạn sẽ phải xây nông dân, khai thác tài nguyên, khi vừa có đủ tài nguyên bạn phai xay nhà linh rồi cho nông dân luyện tập để thành lính (chứ không tự đẻ ra lính như những game khác).

Game có 6 loại tài nguyên: lúa, thịt, gỗ, sắt, thức ăn, rượu còn tài nguyên vàng thì bạn không khai thác được mà phải buôn bán, thu thuế mới có được. Game còn rất nhiều chức năng đặc biệt mà nhiều game khác không có, các bạn hãy tự khám phá nhé.

Lời khuyên: hãy đọc kĩ chỉ dẫn trong game.

Hình ảnh trong game:

Dung Lượng: 71.76M.
chưa tìm được cấu hình !!
mà trò này nhẹ vậy thì anh em cứ chiến thôi !! thông cảm nhé

Link mới fix:

Còn ai muốn chơi game Nhập vai Tam quốc diễn nghĩa thì vào đây

Tam Quốc diễn nghĩa Offline

traigiau_91

Tam Quốc Diễn Nghĩa !!!

the fate of dragon ak ....bản đầu này chơi hay đấy

Hay sao k ấn nút..

thanchet_144

Tam Quốc Diễn Nghĩa !!!

Hay sao k ấn nút..

không biết ak, thằng phía trên chuyên vô comment nhảm như vậy đấy chứ thực ra có download gì đâu !

noinho_khongten

Tam Quốc Diễn Nghĩa !!!

không biết ak, thằng phía trên chuyên vô comment nhảm như vậy đấy chứ thực ra có download gì đâu !

Lính mới nên đâu có biết.

Sadiq

Tam Quốc Diễn Nghĩa !!!

game này hay đó,hồi chưa nâng cấp máy toàn chơi cái này,chỉnh khó nhất rùi làm nhiệm vụ của đại ca Tào Tháo,hay kinh,nhưng giá như có công cụ tạo màn như AOE thì hay,đánh mãi ski cũng chán

GaDu_H5N1

Tam Quốc Diễn Nghĩa !!!

k biết có bản nâng cấp của nó k ,nếu có up cho mình với cả Cr-ack lun nha các bạn

tinh152003

Tam Quốc Diễn Nghĩa !!!

ôi thick quá mình là fan của TAM QUỐC. không biết game mới ra hay ra lâu roài down về tết mới được

<-- Bổ sung bài viết -->đã test chơi ngon khá nhẹ mỗi tội em không biết ENG thui hjx hjx

Các chủ đề có liên quan khác