ndanha

nge các bạn nói thèm quá...tối nay mình sẽ cài win8 thoyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy

phuongvi1124

ngoai lề chút bạn cho mính sfull style pro dưới chx ký được không

Cnf mình đang sai windows 8 + office 15 chạy rất mượt, chrome và firefox vẫn chạy ngon nhé style 2-3 gb luôn bạn nặng lém

Peppi

mình hiện nay đang dùng win7

mình muốn cài windows 8 quá nhưng cài thì mất công,copy dữ liệu,cài lại phần mềm.....bèo bèo cũng mất cả ngày

chỉ sợ cài xong nó không sài ngon bằng windows 7, rồi phải xoá đi cài lại win7 nữa cũng mệt

ai vừa sài 2 bản windows này rồi cho mình ý kiến cái nhe windows 8 tui thấy hay hơn win7 giao diện đẹp mượt hơn ... mà tốt nhất bạn nên thử đi cho biết nếu sợ mất công khi không sử dụng được bạn ghost lai win7 để đó nếu win8 ok thỉ thôi không thì ghost lại mao mà

nếu máy chạy được win7 thì win8 chắc không vấn đề về cấu hình

mymymyeva

Tuỳ theo cảm nhận của mỗi người thôi, bạn cái xong xài 1 thời (gian) gian thì sẽ biết được nó có KẾT hợp với mình hay không.

Sau khi thử nghiệm thì mình thấy windows 8 ngoài cái đẹp và nhanh hơn windows 7 1 chút thì còn lại chả giúp ích được gì cho công chuyện của mình. Liền quay lại windows 7 vì windows 7 mình đang xài key bản quyền

bduycong

mình đang xài song song cả 2 windows vừa mới gỡ bỏ windows 7

mình thấy xài windows nào thì tuy do nhu cầu sử dụng của bạn, mình xài win8 thấy nó rất tiện lợi cho nhu cầu học hành giải trí, đọc tin tức hay facebook gì đó, còn chơi game thì cũng tựa tựa win7. Được cái là win8 khởi động hay tắt máy thì cực nhanh, cỡ 3, 4 giây gì đó (cộng cả thời (gian) gian đánh Password), xài ofice mướt lắm. chỉ ghét mỗi cái là vào cứ phải đăng nhập.

nói chung là cũng đáng để trải nghiệm win8 lắm bạn à dù sau này có thể bạn KẾT hay không thích! hi muốn không phải nhập pass khi khởi động bạn chỉ cân vào :run gõ netplwiz rồi bỏ chọn ở dòng "users must enter a usename and password to use this computer"

n0_crazy

ngoai lề chút bạn cho mính sfull style pro dưới chx ký được không

Cnf mình đang sai windows 8 + office 15 chạy rất mượt, chrome và firefox vẫn chạy ngon nhé Đại lí LipShop chuyên cung cấp bản quyền Windows,Office,Kaspersky,Norton,... giá 95K/Key HCM

Yahoo: nndt91 (24/24) - Hotline: 0937 821 135 - Website:

Địa chỉ : 62/16 Phú Thọ Hòa Q.Tân Phú

Mình cũng định cài windows 8 mà không biết sao? nếu ai có Cr-ack và file setup share mình để hy sinh cái máy bàn trước, rồi ok thì chơi luôn cái láp

Sẵn tiện cho hỏi, key windows gi mà co 95k vậy trời, bèo gì cũng 200k mà

Cathaoirmore

Mình đang cài 2 windows 7 + 8 cơ mà chắc hôm nay sẽ gỡ hoàn toàn windows 7 ra khỏi máy,win 8 quá tuyệt

buivananh_xg

nếu bạn thực sự đam mê thì cài windows 8 zô, bạn không cần cài lại cái gì cả, vì khi cài windows 8 thay vì format ổ C thì bạn cài đè windows 8 lên, tất cả những gì của windows 7 sẽ chạy tốt trên windows 8 bạn cứ yên tâm

còn sau khi cài xong trong ổ C có thư mục windows.old thì bạn xóa bằng cách như trên rất nhiều diễn đàn chỉ

Đơn giản là cài windows 8 chỉ bằng 1 cái click chuột và có thể cài từ ổ cứng của chính máy tính mình luôn

ani88le

cái này là tuỳ cảm nhận của bạn,có thể người khác thấy KẾT bạn thì lại không. Mà vừa thích trải nghiệm thì còn lo cái cái cài windows mất thời (gian) gian làm gì,một khi vừa thích

vds_df

bạn cài win8 sau đó dùng chức năng Hyper-V (máy ao trên win8 để ra 1 bản win7 hay winxp để chạy các chương trình không tương thích

nên cài song song. windows 8 vẫn còn một số chỗ chưa tốt, có windows 7 bổ sung thì tốt hơn lỗi ji vậy bạn

hoaithuan

mình vẫn KẾT dùng windows 7 hơn. hầu hết các phần mềm đều sử dụng được.

còn windows 8 tuy nhanh hơn cả hiệu năng và thời (gian) gian nhưng có nhiều phần mềm kg chạy được.

và hơn nữa kho phần mềm phát triển cho windows 8 còn ít quá. chờ năm sau dùng luôn thể.

nhưng vẫn cài windows 8 và windows 7 tận hưởng công nghệ thôi. chơi game rất tốt

pe_nuong

Bạn Ghost 1 bộ win7 Full soft đi rồi, cài lại win8. Thử trải nghiện cho biết bạn à, mình đang trải nghiệm win8 nè, Càng ngày càng mê và không có ý định quay về win7 nựa

onijuka_love

Đã cài win8 bản chính thức và kết luận là không có gì phải hối hận. Cài thử 1 ngày rồi bạn sẽ quên luôn windows 7. Thật đấy

no_mi172

Bạn Ghost 1 bộ win7 Full soft đi rồi, cài lại win8. Thử trải nghiện cho biết bạn à, mình đang trải nghiệm win8 nè, Càng ngày càng mê và không có ý định quay về win7 nựa điểm rate của bạn cao thật . của mình có 2.9

Các chủ đề có liên quan khác