Anthony

Thể loại: Tower Defense

Phát hành: Cobra Mobile

Dung lượng tải về: 89.2 Mb

Phiên bản THETA 1.0 - PC

iBomber Defense kết hợp lối chơi tháp canh phòng thủ truyền thống với chiến thuật và hành động mãnh liệt. Chặn đứng kẻ thù khắp nơi trên thế giới bằng chuyện sử dụng nhiều vũ khí và các chiến thuật khác nhau, từ súng máy bắn nhanh kêu lạch cạch, súng đại bác gây nổ đến súng phòng không đáng sợ! Chọn từ kiểu chơi chế độ Quick play và Campaign và chiến đấu trên khắp Bắc Phi, châu Âu và Nga trong cả hai phe Đồng Minh lẫn phe Trục. Đặt vị trí phòng thủ của bạn và chuẩn bị cho cuộc tấn công. iBomber Defense là gói phần mềm giải trí trọn vẹn với hàng giờ của lối chơi chứa đầy hành động và chiến lược chi tiết.

* 22 cấp độ riêng biệt và thách thức trong một chiến dịch lớn

* Rất nhiều loại vũ khí để đẩy lui kẻ thù; Súng phòng không, súng đại bác, súng máy và nhiều hơn nữa!

* Áp dụng Phản công, Cho chạy lùi và Địa thế cao để mang lại lợi thế cho bạn

* 3 mức độ chơi khó khác nhau

* Đồ họa tinh vi và đẹp

Windows XP/Vista/7

DirectX 9c

2 GHz

1 GB RAM

Hard Drive: 94.3 Mb

Minus:

Mediafire:

Đã add recovery 10%

Link Reup bởi Diablo Rock ngày 11/9/2012

Chú ý :

Đổi tên:

.pdf thành .rar

.DiabloRock_CongTruongIT.com thành .part

Giải nén bằng winrar

cài file Iso bằng Daemontool hay UltralISO hay ... (các phần mềm đọc ổ đĩa ảo)

Khách Ghé Thăm nhớ tạo 1 acc MF rồi copy file sang acc của Khách Ghé Thăm rồi download nhé. Nếu sau này link này có die, Khách Ghé Thăm sẽ có công không nhỏ đâu nhớ để lại yahoo nhé, nếu link có die mình sẽ liên lạc

Vui lòng không nhấn trích dẫn bài viết !

hiraikenaholic

tui có acc mf nè ông có cần ko,cần thì Phần mềm yahoo nha,[email protected]

là sao ? acc VIP ấy hả

ý mình là các bạn khi download thì dành chút thời (gian) gian làm bản sao của cái link này, để lỡ mà mai mốt link của mình up bị die thì mình mượn link của các bạn để thay vào, đỡ phải kiếm từ nguồn khác ấy mà ý đồ là thế !

Các chủ đề có liên quan khác