grchai1

Cái này mình giới thiệu cho những bạn chưa biết và mê dòng game CSS tương tự mình nhé

Hôm nay có Free time nên post cho các bạn bộ sưu tập về skin của game counter strike source , tất cả skin này đều là skin mới một số skin thì có trên nguồn "gamebanana" còn lại là 100% không có , tất cả mình vừa upload lên MF cho các bạn dễ download.

Trong lần này mình sẽ giới thiệu bộ skin mới và 1 bộ skin của MW2 nhưng skin của MW2 quá nhiều cho CSS nên mình vẫn chưa làm được clip mong các bạn thông cảm các bạn chịu khó tự test vậy đảm bào skin nào cũng dùng được 100%

lưu ý nhỏ các bạn muốn dùng bộ skin thì phải dùng bản của orange box chứ không dùng của digital area , vì bản DZ sẽ bị lỗi models

Đây là link download bản Orange box cho những ai lười google

đây là bản vừa setup sẵn các bạn down về chỉ cần chạy file make shorcut rồi chỉnh "language=rusian -> language=english" trong mục rev.ini với đường dẫn "game -> counter strike source"

để tận hưởng "real damage" của các loại weapons các bạn download cái script này về bỏ vào đường dẫn sau :

"Game -> counter strike source -> CStrike -> Script

đây là đoạn preview skin

M4A1

XM1014

mp5

UZI (Fix hand)

M870 Animation

Knife

Glock

Galil

G3SG1 (Dragunov của Blackops)

M16

AK47

Dual Colt

AWM (nguồn gamebanana)

Desert Eagle (nguồn Gamebanana)

Kimber (nguồn gamebanana)

L96 (nguồn gamebanana)

Scar (nguồn gamebanana)

bộ skin MW2

Khi nào có skin mới mình sẽ tiếp tục update thêm tại TOPIC này cho các bạn vào download

Kearney

có chỉ dẫn chơi online qua steam không bác

qua bên GVN thì thấy có TOPIC này mà không biết có chơi được không

- Hướng dẫn tất cả người cách download và update lên v.6 của DigitalZone đây..

+ Bạn vô trang thoe link này :

sau đó login với : ID/pass là bolalotmk / 123456 .. chữ download sẽ hiện ra , bạn tải bản FULL CSS về ..

+ Tiếp thoe update bản v.5 theo link sau

+ sau khi update v.5 xong bản update bản v.6 :

>> update xong bản v.6 là bạn có thể chơi CSS với các sever non-steam trên thê giới .. Chúc vui..

nguồn TOPIC

bạn ơi có thể chỉ dẫn luôn cách add súng k mình gà về cái khoản này lắm k pít add kiu j luôn hix.Thank bạn trước nhé

bạn ơi có thể chỉ dẫn luôn cách add súng k mình gà về cái khoản này lắm k pít add kiu j luôn hix.Thank bạn trước nhé

cách add thì cũng đơn giản thôi mà bạn :

B1 : vào folder Cstrike Copy lại 4 folder "material , models , scripts , sound" phòng khi thay skin bị lỗi thì còn có cái để add lại

B2 : download skin ở trang này

B3: khi load 1 skin nào đó về thì extract ra cũng lại được 4 folder "material , models , scripts , sound" bạn cứ Copy đè vào trong folder Cstrike của CSS là được

Khuyên bạn nên dùng bản của Orange Box mà mình vừa post sẵn sẽ dùng được tất cả các loại skin mà không sợ lỗi models như bản của digital area nhưng hiện nếu muốn chơi MOD crank thì phải dùng bản digitalzone còn bản orange mình vẫn chưa tìm ra cách FIX để load zom

nếu add súng thì có mất súng cũ ko

gọi bot thì bât console và gõ "bot_add" muốn bot chết để chơi ván tiếp thì "bot_kill"

bạn có thể gõ vào console dòng lệnh sau để tạo phím tắt cho lệnh đó VD như bạn muốn bấm nút "z" để gọi bot thì chỉ cần gõ vào console : "bind z bot_all" tương tự với "bot kill"

còn skin thì đương nhiên sẽ không mất súng và cũng sẽ không thêm được cây nào cả , chỉ đơn thuần là đổi hình dạng cho nó thôi