Renegade X: Operation Black Dawn (2012)

Renegade X là một game bao gồm cả singleplayer và multiplayer.Vào ngày 28 tháng 1 năm 2012,Totem Arts vừa phát hành “Renegade X: Black Dawn”.Black Dawn là một game free phần Offline,người chơi sẽ trải qua 10 nhiệm vụ trong phần campain,về phần Online của game sẽ phải chờ trong một thời (gian) gian dài.

Contents of game

Operation Black Daw game lấy bối cảnh trên một hòn đảo nhỏ ở Biển Đen.Hòn đảo vừa được biến thành pháo đài của Brotherhood of Nod,một tổ chức khủng bố quốc tế.Hòn đảo này được bảo vệ bởi rất nhiều tháp pháo tự động nằm trên tất cả các bờ biển, và có quân đi tuần tra ngày và đêm.

The UN's Global Defense Initiative là một lực lượng quân sự quốc tế có nhiệm vụ để bảo vệ hòa và trật tự thế giới,và được ủy quyền tiến hành hàng loạt các hoạt quân sự bí mật.GDI tình báo vừa xác nhận Black Hand vừa bắt giữ các nhà khoa học và các tù nhân khác trên một con tàu đến Albania.Kể từ khi tiến sĩ Mobius là nhà khoa học hang đầu trong lĩnh vực Tiberium của GDI, ông là một tài sản có giá trị và phải được bảo vệ an toàn trước sự lây nhiễm tác hại của Tiberium tới hơn nữa dân số thế giới và môi trường.

Vì thế, mục tiêu của “Operation Black Dawn” là tiêu diệt các cơ sở Nod và phục hồi các nhà khoa học.Hai tiểu đoàn GDI vừa được gửi đi để triển khai trên các bờ biển phía nam và phía đông hòn đảo.Tiểu đoàn về phía đông để đánh lạc hướng lực lượng Nod,trong khi đó một nhóm biệt kích tấn công vào đầu cầu phía nam, hai bên sườn của đối phương và xâm nhập vào cơ sở Nod với sự hổ trợ từ mặt đất.

Renegade X: Operation Black Dawn System Requirements

Operating System: Windows XP/Vista/7

Processor: Intel Pentium D 3,0 GHz or AMD Athlon64 X2 4400 2.2 GHz

Memory: 1 GB Windows XP / 2 GB for Windows Vista / 7

Video: 256 MB

Sound Card: compatible with DirectX 9.0

Free HDD: 4 GB

Có thể vào

để down game

thoai14584

Chủ thớt cấp cứu giùm, Part 13 die rồi. Mình không down được. Dùng tới cả phần mềm UltraSurf-Fake IP 9.7 vẫn chịu. Chủ thớt chỉ bảo giùm càng nhanh càng tốt . Thanks nhiều nhiều

Không được đâu bạn ơi. Mình thẫm chí vừa khởi động lại máy, vào down mà vẫn không được, dùng các Phần mềm hỗ trợ down như: IDM,Orbit, Phần mềm vượt tường lửa UltraSurf-Fake IP 9.7 mà vẫn không được. Khi down nó chạy được mấy giây rồi báo compelet, khi mở ra thì được file như thế này: download_repair.htm

Làm sao bây giờ, những lần trước tớ chỉ dùng đến UltraSurf-Fake IP 9.7 là xong. Đằng này...Chán

<-- Bổ sung bài viết -->Mà bạn bảo tớ xóa cookie, vậy xóa như thế nào, chỉ dẫn giùm tớ cái. Tờ dùng Google Chrome

thang_ngo_2002

delete hết lược sử đi (cái link down part 13 ấy)

Cài đặt->Nâng caXóa dữ liệu web->Xoá cookie

Covell

Đã làm như bạn bảo, tớ vừa xóa hết Lịch sử duyệt Web, nhưng vẫn không down được, nó bão lỗi như sau:

The server replies that you don't have permissions to download this file

Details:

HTTP/1.1 403 Forbidden

Nghĩa là: Máy chủ trả lời rằng bạn không có quyền truy cập để tải tập tin này

Thế là thế nào nhỉ? Mình down hết các part rồi, còn mỗi part 13 thôi, Chủ thớt pos lại lên mạng cho mình xin được ko? Cảm tạ nhiều lắm. Lúc trước mình có down bản rip 1.5G bên Fshare nhưng khi cài bị lỗi nên vừa xóa đi. Giờ down lại, lại gặp trục trặc ở part 13 này. Chán quá. Cấp cứu

hình ảnh hình như không được đẹp cho lắm nhỉ. Thanks thớt !

bạn Hoaquan412 không down được thì chịu khó ra mạng down rồi cop về. !

Các chủ đề có liên quan khác