hoavokhuyet7777

máy mình chạy intel core ỉ 4 nhân 2.4GHZ ma Ram có 2GB! mở máy lên RAM chạy 50% do nhiều soft chạy ngầm! giơ mình có thể sharre CPU cho RAM ko? cpu chạy có 0.2%

Pic_xynh

do mình học quản trị mạg nên các soft như vm-ware ? giả lập sever không bõ ra đưọc! phải chấp nhận cho nó chạy ngầm

suongrong269

Ông này nổ ghê wa'?? có cả Core i4 cơ ak?? ý bạn ý là Core i CPU 4x - k hỉu cứ đi nói đểu

Mà ông thớt có câu hỏi bá đạo đấy

Cpu của bạn là core i3 đúng không.

Tài nguyên của cpu khác, ram khác sao lai share từ cái lọ sang cái chai được.

nên đi mua thêm 1 4G thanh nữa nắp vào chạy cho nó phăm phăm

giờ 1 thanh 4G buss 1333Mhz : 550k Bảo hành 3 năm

thanh 2G buss 1333Mhz 280k BH 3 năm

Tham khảo tại

duck_lee

sorry i3 4 nhân! tại cái khug diên đàng mình là vni nên đánh số 3 nó dính

baothusinh

chủ thớt bá thật. làm sao mà share cpu cho ram được cơ chứ.

bạn có thể share ổ cứng cho ram cũng được nhưng mà kg có hiệu quả cao như ram được.

còn kg bạn ra quán mà mình mua máy nâng cấp ram lên.

chỉ khoảng 500-600k là được ram 8G

keely_knk

Cái kiểu sẻ chia CPU cho Ram chưa nghe thấy bao h....
máy mình chạy intel core ỉ 4 nhân 2.4GHZ ma Ram có 2GB! mở máy lên RAM chạy 50% do nhiều soft chạy ngầm! giơ mình có thể sharre CPU cho RAM ko? cpu chạy có 0.2%

phungheon

Share cpu cho ram. Mình thấy bất ngờ quá. Chắc bạn mới dùng máy tính. Trước khi hỏi bạn nên tham khảo tài liệu ở đâu đó trước nhé. Làm thế này sẽ khiến cho người khác thấy buồn cười vì câu hỏi ngây ngô quá.

sorry i3 4 nhân! tại cái khug diên đàng mình là vni nên đánh số 3 nó dính Sao biết 4 nhân hay vậy 2 core 4 theart ( 2 nhân 4 luồn) thì có đâu ra cho pác dc 4 nhân

cái câu hỏi của bạn theo mình thì không đươc rồi, bạn nên tắt bớt chuong trình hay services chạy lúc khởi động đi là giảm dc à

Các chủ đề có liên quan khác